Trump amlima barua ya onyo kali Ayatollah Khamenei!!

Trump amlima barua ya onyo kali Ayatollah Khamenei!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,325
Reaction score
7,788
Barua ya Trump kwa Khamenei wa Iran:

"Mheshimiwa Ayatullah Khamenei,

Kwa heshima ya nafasi yako na watu wa Iran, ninakuandikia ujumbe huu kwa lengo la kufungua upeo mpya wa mahusiano yetu, mbali na miaka ya migogoro na kutoelewana ambayo tumeshuhudia katika miongo kadhaa iliyopita. Wakati umefika wa kuachana na uadui na kufungua sura mpya yenye msingi wa ushirikiano na kuheshimiana. Leo pia, kuna fursa ya kihistoria mbele yetu.

Marekani, chini ya uongozi wangu, iko tayari kuchukua hatua kubwa kuelekea amani na kupunguza mivutano. Tunaweza kufanya kazi pamoja ili kuondoa vikwazo, kuwezesha uchumi wa Iran, na kufungua milango ya ushirikiano kati ya nchi zetu. Hii sio tu kwa maslahi ya watu wetu, lakini pia kwa maslahi ya utulivu na amani katika Mashariki ya Kati na dunia nzima.

Lakini nakuonya - ikiwa utakataa mkono huu ulionyooshwa, na ikiwa serikali ya Irani itachagua njia ya kuongezeka na kuendelea kuunga mkono mashirika ya kigaidi na matukio ya kijeshi, basi jibu letu litakuwa la kuamua na la haraka. Hatutasalia bila kazi mbele ya vitisho vya serikali yako kwa watu wetu au washirika wetu.

Amani sio udhaifu. Ni chaguo la wenye nguvu. Watu wa Irani ni watu wakubwa wanaostahili maisha bora ya baadaye, mbali na kutengwa, umaskini, na mateso.

Ikiwa uko tayari kujadili, tuko tayari pia. Lakini ikiwa utaendelea kupuuza matakwa ya ulimwengu, historia itarekodi kwamba ulikosa nafasi kubwa sana.

Kwa heshima."

Trump.
 

Attachments

  • IMG_0450.jpeg
    IMG_0450.jpeg
    52.7 KB · Views: 32
Mbona YEMEN ajapeleka Barua Muiran kashasema awajadiliani na Migaid ya Marekani Tramp anayaweza Apeleke ndege zake IRAN !!!!

Tramp kabanwa Mbavu na Yemen kwasasa yupo hoi ajui atumie akili ipi Kuifanya YEMEN isifunge Bahari na kuishambulia Israel !!!!!

sasa kaanza vitisho kwa IRAN wewe si unaweza Vita !!!!

vitisho vyanini tena Babu Tramp washa Moto mpya,,, !!!

GAZA inawashinda YEMEN awajui wapige wapi !!!!

wkt Yemen inapiga Seem muimu uko Israel !!!

na Bahari kafunga. Yetu macho... Rtz uko wapi mkuu.. TRAMP kashaanza mipasho maji yamemfika pabayaa Ubabe kwishaa Barua tena Vipi!!!! Anataka kuoa mke w2!!!!
 
Mbona YEMEN ajapeleka Barua Muiran kashasema awajadiliani na Migaid ya Marekani Tramp anayaweza Apeleke ndege zake IRAN !!!!

Tramp kabanwa Mbavu na Yemen kwasasa yupo hoi ajui atumie akili ipi Kuifanya YEMEN isifunge Bahari na kuishambulia Israel !!!!!

sasa kaanza vitisho kwa IRAN wewe si unaweza Vita !!!!

vitisho vyanini tena Babu Tramp washa Moto mpya,,, !!!

GAZA inawashinda YEMEN awajui wapige wapi !!!!

wkt Yemen inapiga Seem muimu uko Israel !!!

na Bahari kafunga. Yetu macho... Rtz uko wapi mkuu.. TRAMP kashaanza mipasho maji yamemfika pabayaa Ubabe kwishaa Barua tena Vipi!!!! Anataka kuoa mke w2!!!!
Ameshapewa kuchagua amani au upanga. Uamuzi ni wake.
 
Ameshapewa kuchagua amani au upanga. Uamuzi ni wake.
Wiki mbili zilizo pita huyo Trump si alisema wahuth wakiishambulia Israel au meli za Marekani ataishambulia moja kwa moja Iran?
Cha kushangaza tangu atoe kauli hiyo wahuth wamesha ishambulia Israel zaidi ya mara 5 na hatujaona hatua zozote kutoka kwa huyo Trump.
 
Wiki mbili zilizo pita huyo Trump si alisema wahuth wakiishambulia Israel au meli za Marekani ataishambulia moja kwa moja Iran?
Cha kushangaza tangu atoe kauli hiyo wahuth wamesha ishambulia Israel zaidi ya mara 5 na hatujaona hatua zozote kutoka kwa huyo Trump.
Second probably last chance.
 
Back
Top Bottom