Trump aizuia Israel isimuue Ayatollah

Trump aizuia Israel isimuue Ayatollah

Hv hii vita au zilizopita ss kuwa washabiki inasaidia nn au tubajifunza nn why tusiombee amani ijapokua wao wanapigʻana
 
Wanajitetea Trump kawazuia kumbe wanajua kitakachofata ni hicho kinchi uchwara kitageuzwa juu chini, hamna cha Iron Dome wala nini Supersonic za Iran zinchakaza mji ndani ya sekunde
Ndiyo Raha ya ushabiki, kujifariji. Ilisemwa Iran hapigiki,, ikoje sasa.
 
Mapigano ya muda mrefu Iran hawezi. Vikwazo vimempa ukilema halafu Israel katikisa mfumo wa fahamu hivyo anaona maluelue. Ndo maana hata makombora yake anayarusha tu kama mwendawazimu yakipata tageti sawa yakikosa sawa.
Mkuu huijui Iran wewe.
Isiyoweza mapigano ya muda mrefu ni Israel mwisho inakimbilia kuua raia.
Israel ameshaanza kutega mabomu kwenye magari na kuua watu hovyo huko Iran kupitia mashushushu wake.
Dalili ya kuzidiwa hiyo maana huo ni ugaidi.

Iran mwaka 1980 ikiwa ndio kwanza imetoka kufanya mapinduzi ilopigana vita ya MIAKA NANE tena dhidi ya Iraq ya Saddam Hussein ambayo ilikua na silaha zote.
Iraq ikisadiwa na France,UK na US.
Wacha utani,nitajie vita ndefu ambayo Israel aliwahi kupigana.

Iran HUWEZI ukaidhoofisha kwa kuua viongozi tu mazeh.
Wana chain kubwa ya succession.
Na Iran hairushi makombora hovyo tu.
Fuatilia habari vizuri,ofisi za Israel zimeunguzwa nyingi tu za kiserikali hadi kambi za jeshi.
Israel imegeuzwa Gaza ndani ya muda mfupi tu.
Tutarajie maafa zaidi.
Tena hapo Israel inasaidiwa kutungua hayo makombora na Jordan,USA.
 
Watu wengi hawajui repercussions za kuua head of state.

Wakuu wa nchi huwa hawauwawi hovyo. Consequences zake ni mbaya sana.
Ayatollah ni kiongozi wa dini.
Sio kiongozi wa kisiasa.
Bora uue kiongozi wa kisiasa ila sio wa kidini tena wa kishia.
Hehehehe washia Wana itikadi mbaya sana wale..
 
wammalize tu maana hana faida yoyote zaidi ya kusambaza ugaidi tu
 
Ayatollah ni kiongozi wa dini.
Sio kiongozi wa kisiasa.
Bora uue kiongozi wa kisiasa ila sio wa kidini tena wa kishia.
Hehehehe washia Wana itikadi mbaya sana wale..
Either way ni kiongozi wa kidini na kisiasa pia kama alivyo papa pale Vatican.

Iran ni Jamuhuri ya Kiislamu so Ayatollah ni kiongozi wa kiserikali na kidini.
 
Either way ni kiongozi wa kidini na kisiasa pia kama alivyo papa pale Vatican.

Iran ni Jamuhuri ya Kiislamu so Ayatollah ni kiongozi wa kiserikali na kidini.
Sahihi.
Ila anachukuliwa uzito wa kidini zaidi.
 
Don't believe everything you hear, especially from the lying whitehouse and the biggest liar of them all Trump

Israeli Prime Minister Benjamin Netanyahu said Sunday morning that there are “so many false reports of conversations that never happened and I’m not going to get into that” when asked about reports of the plan by Fox News’ Bret Baier on “Special Report.” A spokesperson for Netanyahu told CNN that the reports of Trump rejecting an Israeli plan are “FAKE.”
 
Sina uhakika jamaa watakubali kwa kile aliwatenda October mmmm sijuwi
USA inacheza hizi karata kwa akili..hawataki kutengeneza maadui wawili kwa wakati mmoja..Tishio kubwa la marekani na mfumo mzima wa kidemokrasia ni UISLAM. Na ili waendelee kuwadidimiza waislam ni lazima wahakikishe kuwa hawapambani na waislam wote kwa pamoja kwa wakati mmoja.

Shia na Sunni wakiungana pamoja kuwakabili mayahudi na marekani basi dunia lazima iingie kwenye vita ya tatu ya dunia.Na ugomvi wa waislam huwa hauishi ni wa vizazi na vizazi.

Hivyo Wanapigana na Mashia ila pia hawataki kuibua hisia za Mashia wote ulimwenguni kwa kumuua kiongozi wao mkuu.
 
USA inacheza hizi karata kwa akili..hawataki kutengeneza maadui wawili kwa wakati mmoja..Tishio kubwa la marekani na mfumo mzima wa kidemokrasia ni UISLAM. Na ili waendelee kuwadidimiza waislam ni lazima wahakikishe kuwa hawapambani na waislam wote kwa pamoja kwa wakati mmoja.

Shia na Sunni wakiungana pamoja kuwakabili mayahudi na marekani basi dunia lazima iingie kwenye vita ya tatu ya dunia.Na ugomvi wa waislam huwa hauishi ni wa vizazi na vizazi.

Hivyo Wanapigana na Mashia ila pia hawataki kuibua hisia za Mashia wote ulimwenguni kwa kumuua kiongozi wao mkuu.
mashia, masuni, sisi waafrika weusi tii inatuhusu nini hiyo siasa ya waarabu/waajemi? Udini tupilia mbali
 
Sasa kama unaweza kuwauwa wote hawa unafikiri Ayatollah atashindwa kuuliwa? CV zimeshiba kiasi kwamba wakienda nchi yoyote wanapata kazi kirahisi
Hakuna lolote wewe hizo ni Kanga za Tela Aviv. Hata Shetanyahu kakanusha hayo kwenye fox news
 
Ni kama stori ya Daudi, Jonathan na Sauli kule pangoni
Soma huu uzi. Huyo Ayatollah atashindwa kuuliwa? Hawa hata kwenye nchi yako hakuna viongozi wenye uwezo kama hawa. Unauwaaje kirahisi hivyo kama kuku
 
Ayatollah kuonekana hadharani kwa sasa ni hamna.

Ni pangoni mazima kama nguchiro na ni suala la muda tu,ataliwa kichwa.
 
Back
Top Bottom