Tracy Zille anawasilimia sana wana JF

Tracy Zille anawasilimia sana wana JF

ngebe

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2020
Posts
1,786
Reaction score
5,121
huyu mwamba anawachukia sana waafrika

IMG_20210113_071659.jpg
 
Huyu ni mwanajf, maana ana ID feki na anajitamba SANA ila yupo nyuma ya keyboard😀😂

Everyday is Saturday................................😎
 
Attention seeker...mnavyompa attention ndivyo anaona sawa kuendelea kuwashusha hadhi,,,,,
 
Kwanza whatsapp haiibi taarifa za mteja, inatumia taarifa za mteja katika maboresho ya app zake. Siku akijua tofauti ya kuiba na kutumia taarifa ndo tutajadili upupu wote alio uandika.
 
Faragha ya mtu NI MUHIMU
Kadukuliwa Angel Mikel wa 'Ujeremani' kisha Mwajuma ndalandefu anakuwa na wasiwaaasi,
kwa umuhimu gani?

Sina lengo la kubishana lakini najaribu kuwaza tu;
Kuna Mtu akitembea kifua wazi ni mada ,
lakini yupo mwingine hata akitembea uchi hakuna wakumjadidili.
Sasa katika hili la faragha mtanaoni wapiga kelele ni akina sie ambao kweli hata lugha yetu tunachapia nani atatufuatilia??

Siingilii uhuru wa Mtu kupigania uhuru wake lakini.
 
nadhani unajua kuwa mpaka usalama wa taifa mawaziri na Marais wa Africa na viongozi wengi wanatumia what's app.
Kadukuliwa Angel Mikel wa 'Ujeremani' kisha Mwajuma ndalandefu anakuwa na wasiwaaasi,
kwa umuhimu gani?

Sina lengo la kubishana lakini najaribu kuwaza tu;
Kuna Mtu akitembea kifua wazi ni mada ,
lakini yupo mwingine hata akitembea uchi hakuna wakumjadidili.
Sasa katika hili la faragha mtanaoni wapiga kelele ni akina sie ambao kweli hata lugha yetu tunachapia nani atatufuatilia??

Siingilii uhuru wa Mtu kupigania uhuru wake lakini.
 
Kadukuliwa Angel Mikel wa 'Ujeremani' kisha Mwajuma ndalandefu anakuwa na wasiwaaasi,
kwa umuhimu gani?

Sina lengo la kubishana lakini najaribu kuwaza tu;
Kuna Mtu akitembea kifua wazi ni mada ,
lakini yupo mwingine hata akitembea uchi hakuna wakumjadidili.
Sasa katika hili la faragha mtanaoni wapiga kelele ni akina sie ambao kweli hata lugha yetu tunachapia nani atatufuatilia??

Siingilii uhuru wa Mtu kupigania uhuru wake lakini.
Emancipate yourself from mental slavery none but yourself can free your mind.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom