TPA yapokea meli tano zenye vifaa kwa ajili ya upanuzi wa Bandari ya Dar


real G

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,257
Likes
5,108
Points
280
Age
43
real G

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,257 5,108 280
Mamlaka ya Bandari Tanzania (TPA) imepokea meli tano zenye vifaa kwa ajili ya mradi wa ujenzi wa geti jipya kwa ajili ya kushusha magari na upanuzi wa kina cha Bandari ya Dar es Salaam (Dar es Salaam Maritime Gateway Project) unatarajiwa kuanza Rasmi Novemba mwaka huu

Mradi huo utagahrimu shilingi bilioni 336

 
Chakwale

Chakwale

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
518
Likes
466
Points
80
Chakwale

Chakwale

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
518 466 80
Kwani lazima iwe ya Dar es Salaam tu kwann isitumike ya Mtwara yenye kina kirefu asilia badala ya kupoteza fedha kuchimba chimba kila wakati? Au Mtwara sio Tanzania.?
 
Chakwale

Chakwale

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
518
Likes
466
Points
80
Chakwale

Chakwale

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
518 466 80
Hizo fedha zingetumika kujenga zahanati vijijini,Umeme vijijini,kujenga Barabara kuunganisha mkoa kwa mkoa,wilaya kwa wilaya,vijiji na vijiji,kusambaza maji mijini na vijijini,kuboresha maslahi ya walimu,askari wetu,na watumishi kwa ujumla ili kuongeza ari ya kufanya kazi tofauti na sasa ambapo watumishi wanalazimika tu bila kujali ufanisi.Ndege na reli ni muhimu lakini hazigusi wanyonge wa chini ambao mh Rais anajipambanua kuwatetea ni hayo tu
 
issawema

issawema

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2013
Messages
778
Likes
535
Points
180
issawema

issawema

JF-Expert Member
Joined May 30, 2013
778 535 180
hakikisha wakati unavuka barabara kuna mtu anakushika mkono
nadhan ww nyumbu ndo unahitaji usimamizi wa karibu unapovuka mito huko kijijin kwenu
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,728
Likes
36,239
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,728 36,239 280
Kwani lazima iwe ya Dar es Salaam tu kwann isitumike ya Mtwara yenye kina kirefu asilia badala ya kupoteza fedha kuchimba chimba kila wakati? Au Mtwara sio Tanzania.?
Hizo fedha zingetumika kujenga zahanati vijijini,Umeme vijijini,kujenga Barabara kuunganisha mkoa kwa mkoa,wilaya kwa wilaya,vijiji na vijiji,kusambaza maji mijini na vijijini,kuboresha maslahi ya walimu,askari wetu,na watumishi kwa ujumla ili kuongeza ari ya kufanya kazi tofauti na sasa ambapo watumishi wanalazimika tu bila kujali ufanisi.Ndege na reli ni muhimu lakini hazigusi wanyonge wa chini ambao mh Rais anajipambanua kuwatetea ni hayo tu
Ngoja tusubiri wataalamu wenzenu wa uchumi waje tujifunze.
 
maselengo

maselengo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
330
Likes
162
Points
60
maselengo

maselengo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
330 162 60
Kwani lazima iwe ya Dar es Salaam tu kwann isitumike ya Mtwara yenye kina kirefu asilia badala ya kupoteza fedha kuchimba chimba kila wakati? Au Mtwara sio Tanzania.?
Wewe ni kundi la nyumbu?
 
maselengo

maselengo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
330
Likes
162
Points
60
maselengo

maselengo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
330 162 60
Hizo fedha zingetumika kujenga zahanati vijijini,Umeme vijijini,kujenga Barabara kuunganisha mkoa kwa mkoa,wilaya kwa wilaya,vijiji na vijiji,kusambaza maji mijini na vijijini,kuboresha maslahi ya walimu,askari wetu,na watumishi kwa ujumla ili kuongeza ari ya kufanya kazi tofauti na sasa ambapo watumishi wanalazimika tu bila kujali ufanisi.Ndege na reli ni muhimu lakini hazigusi wanyonge wa chini ambao mh Rais anajipambanua kuwatetea ni hayo tu
Nyumbu utamjua tuu
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
9,889
Likes
7,061
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
9,889 7,061 280
Siku hizi comments zimekuwa nje ya mada inayozungumziwa kwa kweli.
 
onduru ogy

onduru ogy

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,075
Likes
769
Points
280
onduru ogy

onduru ogy

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,075 769 280
Bandari inapanuliwa wakati meli na mizigo ya kupita hapo yamepungua, wanapanua ili iweje?

Priority ndo serikali inashindwa kila siku.

Hawajui kitu cha kufanya chenye tija kwa wakati mwafaka.
 
Chakwale

Chakwale

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
518
Likes
466
Points
80
Chakwale

Chakwale

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
518 466 80
Wewe ni kundi la nyumbu?
Mm ni Mtanzania halali wa kuzaliwa Mwenye mapenzi makubwa kwa nchi yangu nisie na chama chochote cha kisiasa,ninae tumia haki yangu ya msingi ya kikatiba ibara ya 18 ya kuwa na uhuru wa kutoa mawazo na maoni yangu bila kuvunja sheria,ninaepiga kura kuangalia uwezo wa mtu na si itikadi za chama,,,SIJUI WW MWENZANGU NI NANI?? na umetumia kigezo or kifungu kipi kisheria kuniita nyumbu??nikitumia kifungu cha 18 cha katiba kukuita ww ni MLEMAVU WA AKILI nitakua nimekosea??kwa mujibu wa kamusi ya kiswahili mlemavu ni mtu mwenye upungufu or mwilini
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
4,565
Likes
3,767
Points
280
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
4,565 3,767 280
Mm ni Mtanzania halali wa kuzaliwa Mwenye mapenzi makubwa kwa nchi yangu nisie na chama chochote cha kisiasa,ninae tumia haki yangu ya msingi ya kikatiba ibara ya 18 ya kuwa na uhuru wa kutoa mawazo na maoni yangu bila kuvunja sheria,ninaepiga kura kuangalia uwezo wa mtu na si itikadi za chama,,,SIJUI WW MWENZANGU NI NANI?? na umetumia kigezo or kifungu kipi kisheria kuniita nyumbu??nikitumia kifungu cha 18 cha katiba kukuita ww ni MLEMAVU WA AKILI nitakua nimekosea??kwa mujibu wa kamusi ya kiswahili mlemavu ni mtu mwenye upungufu or mwilini
Nyumbu anapotafuta malisho yake wakati wa kutimiza haja zake na kupata haki yake kama wewe unavyo fanya, ikitokea mwenzake kaliwa na simba au katumbukia mtoni na wenzie humfuta bila kujali nn kimempata
 
X

xu yuanlei

Member
Joined
Aug 20, 2017
Messages
20
Likes
8
Points
5
X

xu yuanlei

Member
Joined Aug 20, 2017
20 8 5
Bandari inapanuliwa wakati meli na mizigo ya kupita hapo yamepungu, wanapanua ili iweje?

Priority ndo serikali inashindwa kila siku.

Hawajui kitu cha kufanya chenye tija kwa wakati mwafaka.
Tena huyu atakua Nyumbu aliyekomaa akili kabisa
 
Prince Chapee

Prince Chapee

Senior Member
Joined
Jul 31, 2017
Messages
176
Likes
119
Points
60
Prince Chapee

Prince Chapee

Senior Member
Joined Jul 31, 2017
176 119 60
Hizo fedha zingetumika kujenga zahanati vijijini,Umeme vijijini,kujenga Barabara kuunganisha mkoa kwa mkoa,wilaya kwa wilaya,vijiji na vijiji,kusambaza maji mijini na vijijini,kuboresha maslahi ya walimu,askari wetu,na watumishi kwa ujumla ili kuongeza ari ya kufanya kazi tofauti na sasa ambapo watumishi wanalazimika tu bila kujali ufanisi.Ndege na reli ni muhimu lakini hazigusi wanyonge wa chini ambao mh Rais anajipambanua kuwatetea ni hayo tu
hazitoshi
 
BILLY ISISWE

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,139
Likes
333
Points
180
BILLY ISISWE

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,139 333 180
Ufipa kunetekwa SAA NNE leo
 

Forum statistics

Threads 1,249,427
Members 480,661
Posts 29,698,071