Totozi zinazoposti picha zao selfika

Totozi zinazoposti picha zao selfika

Pic za jf kwan zinakulaa mmeaaa mkuu
Screenshot_20260827_161440_Facebook.jpg
 
Achana na ujinga wa kuamini picha za wadada wa hili jukwaa na kuweka hitimisho kuwa ni wazuri .

Sio kwamba kila mdada akiposti picha yake ni m baya .

Kuna pisi kali mno JF ila selfika mmezidi kutoa sifa za uwongo kwa pisi mbovu
Kuna pisi kali mno JF ila selfika mmezidi kutoa sifa za uwongo kwa pisi mbovu😂
e1d180be-0e3a-4007-a6ab-bcbf7c83ba01.jpeg
 
Back
Top Bottom