Toroli la hela!

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,335
5,509
Sijui kagizwa apeleke wapi!?
 

Attachments

  • Hela.jpg
    Hela.jpg
    20.6 KB · Views: 70

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,790
4,621
anenda kumwaga jalalni ka sikosei mana nchi ka zimbabwe unaeza kuta hizo zote ni sawa na sh 5000 ya bongo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom