Peleka Pumba zako JF Chit-ChatWhy is it that Tom
never really eats Jerry...????aaah mi nimechoka kuona wakikimbizana kila siku!!!!NI LINI ATAMLA KILA SIKU NIMEKUA NIKISUBILI NA SASA NDEVU ZANIOTA LAKINI BADO TUUUU!!!!
tom ni mwisho hawezi kuliwa ana mbinu nyigi za kumtoka jerry. Nashut down
Mkuu ni Tom ndo hawezi kumla Jerry. Tom ni Paka na Jerry ni Kipanya...
(Unless nowadayz Panya anamla Paka..)
afu ujue siku tom akimla Jery ntahakikisha yule mbwa anamla tom at any cost.
Haha mbwa nae ataliwa na nani?!!
hahaha ataliwa na yale marafiki zake tom....yale huwa yanakula kwenye madustbin