Toleo la Pop 7 linapatikana sasa nchi nzima

Toleo la Pop 7 linapatikana sasa nchi nzima

Unatusaidiaje sisi tunaochekwa na jamii tukitumia Tecno? Eti wengine wanasema mlio wa camera yake ni kama busu la kijana wa kipare 🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Pesa sina ila najua kwa bei ya hiyohiyo simu naweza kupata aina nyingine ya simu ikawa bora zaidi.



Kuna watu wanauziwa tecno laki 6 hapo unajiuliza huyu mtu ana akili kweli ikiwa kwa hiyo hela anaweza pata simu kali sana.
Kwani hiyo tecno ya laki 6 siyo kali au umekariri majina
 
Habari Boss!
Toleo hili la POP 7 limekimbizana na techinologia ya kisasa na ubora mkubwa sana kwenye matoleo yote ya POP ndo maana kama umesoma vizuri tumesema POP 7 ndo th best in quality na kila kitu kulipo POP nyingine zilizo pita.Jaribu ladha mpya ya POP 7 uwone
Wacha ujinga bana Tecno sio simu.
 
Wabongo hawawezi kutengeneza hata MSWAKI lakini leo wanaiponda Tecno...
Hakuna hata chuo kimoja kilichojaribu kutengeneza simu au hata line ya simu...
Kweli sisi ni SHITHOLE
 
Upite pite madukani huko angalau uishike tu hiyo phantom x2 pro au infinix zero ultra.
Ni simu nzuri sana ila kwa sababu ya jina mtu anaona bora amiliki iPhone 6 simu ya mwaka 2014
Kwa sifa za rom, ram na camera kwa nje unaweza kusema hiyo ni simu kwelikweli ila ukitaka kujua majanga yake nunua anza kutumia ndani ya miezi 6 lete tuilinganishe quality na iphone 6s tuone ipi itakuwa bora zaidi.

Tecno sio simu.
 
Unatusaidiaje sisi tunaochekwa na jamii tukitumia Tecno? Eti wengine wanasema mlio wa camera yake ni kama busu la kijana wa kipare 🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Tunakushukuru kwa kuwa mwana familia wetu wa TECNO.
Tunaomba uwendelee kusambaza Positive word of mouth tuubadilishe huu mtazamo wa watu maana ukweli ni kwamba tumekuwa tukitoa simu Bora na nzuri kuliko hao wanaodanganya umma kwamba simu zetu sio bora.
 
Back
Top Bottom