Unaweza kuta wewe ni mama wa watoto wawili kabisaSimu za wamasai wa Kilosa, walimu na manesi. Mtu mwenye akili bora asiwe na simu kabisa kuliko kuwa na mfano wa simu.
Unaweza kuta wewe ni mama wa watoto wawili kabisaSimu za wamasai wa Kilosa, walimu na manesi. Mtu mwenye akili bora asiwe na simu kabisa kuliko kuwa na mfano wa simu.
Vipi kuhusu snapdragon?Sijawahi kutumia smartphone ya tecno lakini simu yoyote inayotumia chipset ya mediatek siwezi kutumia. Simu unanunua laki 6 baada ya miezi 6 inaanza maruperupe, ili hali unanunua simu kwa gharama hiyo hiyo ama zaidi kidgo inakaa more than 2yrs without any misfunction.
Hiyo Mi ni ya Uruguay mkuu!!?Hv oppo nayo ni brand au taka taka tuu , brand za China umefeli Sana angalau Huawei na MI na sio hzo Oppo ndugu yake na infinix
Unataka kujua nini kuhusu snapdragon maana nishakuja mwenyeweVipi kuhusu snapdragon?
Unaongea ukweli mchungu sana!! Wabongo wengi ni wajinga sanaPesa sina ila najua kwa bei ya hiyohiyo simu naweza kupata aina nyingine ya simu ikawa bora zaidi.
Kuna watu wanauziwa tecno laki 6 hapo unajiuliza huyu mtu ana akili kweli ikiwa kwa hiyo hela anaweza pata simu kali sana.
Sifa zake..Unataka kujua nini kuhusu snapdragon maana nishakuja mwenyewe
Sifa zake..
Safi umeelezea kitaalamuNimeona haina haja ya kuanza kuandika vitu ambavyo vilishazungumzwa mkuu, kama kuna sehemu utakuwa hujaelewa utanijuza
- Snapdragon SoCs offer better battery optimisation which translates to longer battery life compared to their MediaTek counterparts.
- Snapdragon SoCs are also favoured in flagship gaming-oriented handsets since they do not generate a lot of heat. However, MediaTek is largely popular in midrange gaming smartphones.
- MediaTek does not share the Kernel source code for most of its SoCs, which is why Snapdragon is usually a developer’s first choice.
- Snapdragon has its own in-house GPU, Adreno.
- Snapdragon SoCs regularly outperform their MediaTek counterparts in various benchmark tests.
- Snapdragon SoCs are pricier than MediaTek
Punguza dharau mkuu,maisha yanaenda kasi sana[emoji1745]Simu za wamasai wa Kilosa, walimu na manesi. Mtu mwenye akili bora asiwe na simu kabisa kuliko kuwa na mfano wa simu.
Tafuta phantom 9 alafu ulete mrejeshoHakuna tecno kali, haijawahi tokea.
Au galaxy S3[emoji2][emoji2]Upite pite madukani huko angalau uishike tu hiyo phantom x2 pro au infinix zero ultra.
Ni simu nzuri sana ila kwa sababu ya jina mtu anaona bora amiliki iPhone 6 simu ya mwaka 2014
Mbona izo mediatec zinatumika kwenye Brand nyingi tuu kubwa kama Samsung,HTC Mi nk[emoji58]Sijawahi kutumia smartphone ya tecno lakini simu yoyote inayotumia chipset ya mediatek siwezi kutumia. Simu unanunua laki 6 baada ya miezi 6 inaanza maruperupe, ili hali unanunua simu kwa gharama hiyo hiyo ama zaidi kidgo inakaa more than 2yrs without any misfunction.