Tofauti ya Africa na Mataifa mengine ni mbingu na ardhi.

Tofauti ya Africa na Mataifa mengine ni mbingu na ardhi.

mkwelitu

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2026
Posts
744
Reaction score
1,045
Kiwango cha tofauti ya nchi zote kabisa za Africa hasa za watu weus na nchi zingine ni kikubwa kwa kila eneo.

Maendeleo, ugunduzi, utafiti, siasa, elimu hata michezo.

Muda wote wenzetu kuanzia kwa watoto wao, wanafundisha, wanazingatia, wanajadili, wanaelekeza maendeleo halisi, ugunduzi, elimu bora kabisa, utengenezaji na uzalishaji.

Sisi ambo ni mafukara wa kujitakia, muda wote tunazingatia, tunajadili, tunahakikisha mambo yasiyo na umuhimu kwa maisha ya binadamu kupewa kipaombele.

Japan na China kwa mfano, watoto wa elimu ya msingi wako maabara, na Viwandani kutengeneza kuunda na kufanya maajabu. Sisi tunawakaririsha nyimbo, za nani sijui.

Akili ya mtu mweusi. Kwa kweli akili ya mtu mweusi.
 
Unampigia magoti mtu ukimuomba KURA/kula. Miezi sita baadae anakuwa adui Tena unamuwinda kwa silaha za moto na kumuita gaidi
Niliyoyaona kwenye kukabiliana na walioitwa wandamanaji yalinifikirisha sana
 
Badala ya kutoa suluhisho ushaanza kulalamika asubuhi na mapema, matatizo haya yanafahamika. Ungetoa suluhisho ungefanya la maana sana.
 
Badala ya kutoa suluhisho ushaanza kulalamika asubuhi na mapema, matatizo haya yanafahamika. Ungetoa suluhisho ungefanya la maana sana.
Huenda kueleza tofauti yetu na wengine ni kulalamika, ila nimeonyesha dosari.

Kugundua tatizo ni njia ya kutibu. Kama wote tungeona dosari, ingekuwa mwanzo wa kutatua.

Ocky. SULUHISHO NI NINI.

1: Kwa upande wa elimu, tungejikita katika elimu ya utengenezaji, technology, ufundi, ugunduzi tangu awali.

2: Serikali ingewekeza seriously kwa walimu wa ufundi hesabu na science kwa ujumla ama kuwaendeleza waliopo, kuwalipa pesa kubwa na mazingira bora ya utumishi.

3: Kuimarisha miundombinu vijijini inayoleta ubaguzi au ugumu kwa shule za porini na mjini kuwa tofauti.

4: Siasa iachwe ijitegemee bila kuingilia taaluma, na utumishi.

5: Kuwekwa sheria Kali kulinda maliasili zetu zisitoroshwe, kama Australia ambapo ni kosa kubwa kukutwa unasafirisha mnyama adimu anayepatikana kwao tu aitwaye Kangaroo. Ajabu kwetu tunasafirisha mpaka twiga.

6: Kuweka utaratibu wa kuwapata kuwashindanisha kwa interview wataalamu mbalimbali ili kuwaajiri na kuwapatia matazamio hata baada ya kuajiriwa wakishindwa watolelewe kazini.

7: Kuwapeleka nje katika nchi bingwa katika ujuzi kadhaa kwa mkataba vijana na watoto wakubwa walio mahiri katika fani za ufundi ili kujifunza, na kurudi kuanzisha viwanda, technology na fani mbalimbali.

Mengine mtajazia.
 
Back
Top Bottom