Tofauti kati ya penzi la dhati na penzi la kulogwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti kati ya penzi la dhati na penzi la kulogwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by somba kankara, Jul 23, 2012.

  1. somba kankara

    somba kankara Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habali za wakati huu wana JMF naomba mnisaidie kati ya haya maswala Nitalitambua vipi penzi la kutoka moyoni na penzi la kutoka kwa mganga Maana wanaume wengine unakuta anafanya kazi zote za ndani na mkewe yupo kakaa ukiiuliza unaambiwa mapenzi ya dhati na aliyelogwa nae vilevile na jamaa zangu husema love-up to the craz-point
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,070
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    :yawn:
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,718
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Upendo wa dhati una adabu na kumuheshimu mwezako. Si kumtumikisha mwenzio.
     
  4. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kwanza kabla ya yotee usipeleke fikra zako yuko kua kuna penzi la kurogwa sababu ukishaweka hiyo kwenye akili yako ushakuaa wasiwasi na huna imani na nafsi yako na umpendae pia, kumsaidia mkeo kupika au kusafisha sio kurogwa Bali nimapenzi, ivi kwa upande wako Kama mkeo/mumeo anaumwa huwezi kumpikia chai au kumuwekea maji yakuoga? Sio kurogwa nimapenzi tuu.....
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,590
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    Wewe penda tu, hicho ndicho kitu rahisi kufanya kuliko kujua mwenzio ana mapenzi ya kweli au la!
    Ukijifeel hupati penzi sepa!

    Na kama si muhusika, it is even more harder kujua mapenzi ya watu wengine.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,869
    Likes Received: 6,220
    Trophy Points: 280
    mwanaume hatakiwi kufanya kazi?
    Kwa hiyo wanaume wanaoa ili wqapate wafanyakazi?
    Mwanaume akimsaidia mkewe kazi ndo anakua karogwa? Yaani watu wasionyeshane mahaba wewe unadai karogwa? Loh.......
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 50,958
    Likes Received: 23,634
    Trophy Points: 280
    Lile limbwata uloniwekea limepungua nguvu, njoo chukua hela ukatafute lenye nguvu zaidi.
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,031
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Moyo ni giza nene huwezi kujua..source: lady jay dee:bathbaby:
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 50,958
    Likes Received: 23,634
    Trophy Points: 280
    Afu we Purple hebu kam zis way unipemo kipuply puply. Hujambo lakini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,031
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    anhaa Asprin unataka uanze kupata kipapli asubuhi yote hii kazi zitafanyika kweli?bai ze wei nakuja na mie nitibiwe..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 50,958
    Likes Received: 23,634
    Trophy Points: 280
    Nakusubiri huku kwa inbox ya PM. Ukichelewa ntakuchapa.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Babu odm inabidi bibi awe anakupa morning glory ila nitampeleka kimanzichana kwa mganga aw mange kimambi
     
  13. somba kankara

    somba kankara Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aah unaja unapoongelea kusaidia panaonekana kama mkeo anaumwa ninawezakufanya kazi zote lakini mzima!!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,869
    Likes Received: 6,220
    Trophy Points: 280
    loh sasa nikikuwekea si ndo utakuwa kazini huendi utataka kujigijigi tu? tutakufa masikini bure, sikuongezei dozi



     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,608
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Penzi la dhati linatoka kwa MUNGU kwa kuwa MUNGU ni PENDO (GOD is LOVE)
    Penzi la mganga linatoka kwa shetani Kwakuwa shetani ni muharibifu (devil is destruction)

    AMEN.............
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,031
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    :mwaaah:
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mwanaume anafanyishwa kazi wakati mama amekaa anaangalia tv au anaongea na mashoga zake...huyo definitely KALOGWA
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 50,958
    Likes Received: 23,634
    Trophy Points: 280
    ..............:spy:
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 50,958
    Likes Received: 23,634
    Trophy Points: 280
    Ooooooh Glory to God!!
     
Loading...