Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti kati ya La Liga na EPL

Discussion in 'Jamii Photos' started by bryan2, Jan 9, 2017.

  1. bryan2

    bryan2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2017
    Joined: Jun 8, 2016
    Messages: 1,338
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    1483948517716.jpg
     
  2. jackline1

    jackline1 JF-Expert Member

    #61
    Jan 10, 2017
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 1,174
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    Umesema EPL kuna wasomali wawili wanacheza au nimesoma vibaya
     
  3. MO11

    MO11 JF-Expert Member

    #62
    Jan 10, 2017
    Joined: Mar 23, 2014
    Messages: 12,401
    Likes Received: 6,229
    Trophy Points: 280
    hili swali kamuulizeni pep Guardiola kocha bora tangu barca imeanzishwa ila kaja epl anachokutana nacho uliza nyasi
     
  4. Platnam

    Platnam Senior Member

    #63
    Jan 10, 2017
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kinachomsumbua Guardiola sio ugumu wa league. Hana wachezaji wakufundisha aina ya mpira anaotaka. Viwango vya wachezaji wamezoea butua butua na kukimbia, possession football inahitaji wachezaji wenye uwezo wa kumiliki mpira na kutoa pasi zinazoeleweka.
     
  5. Platnam

    Platnam Senior Member

    #64
    Jan 10, 2017
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kwa taarifa yako tu EPL ni timu yenye mishahara mikubwa kuliko laliga toka enzi, kama hutoangalia wakina Ronaldo na Mess. Na umesema waliwahi meaning kwamba kwasasa hawana uwezo huo, so tunarudi pale pale laliga wapo juu yao, hadi hapo watakapoweza tena. Jaribu kuangalia tena wakati epl ina compete kwa ujumla wamechukua UEFA mara ngapi?
    Alafu pili tusiangalie tu kuchukua ubingwa, je katika hatua za makundi kati ya epl na laliga nani anavusha timu nyingi na zinafika hatua gani na hutolewa na timu za ligi gani. Mara nyingi utakuta timu za laliga zinatoana zenyewe kwa zenyewe.
     
  6. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #65
    Jan 10, 2017
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,803
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    Hope utaelewa nilichomaanisha.
     
  7. MO11

    MO11 JF-Expert Member

    #66
    Jan 10, 2017
    Joined: Mar 23, 2014
    Messages: 12,401
    Likes Received: 6,229
    Trophy Points: 280
    aliowasajilli hawajui mpira na aliowakuta nao hawajui mpira??
    ulitaka aje na Messi?
     
  8. bryan2

    bryan2 JF-Expert Member

    #67
    Jan 10, 2017
    Joined: Jun 8, 2016
    Messages: 1,338
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Mbona pale Munchen hana kingine zaidi ya Kombe la Bundesliga na kakuta timu nzuri tu angekua mbabe angebeba na UEFA akiwa na bayern munich
     
  9. bryan2

    bryan2 JF-Expert Member

    #68
    Jan 10, 2017
    Joined: Jun 8, 2016
    Messages: 1,338
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Ligi ya Uingereza ni bora mkuu kwanza pale kuna mkusanyiko wa kila aina ya mafundi wa mpira mafundi wa long passes,Short passes,ubabe,Ufundi utawakuta pale.

    Achana na Hizo za kukutana mara moja kwa msimu sijui UEFA,europa league hapo kuna kuoteana ni sawa na siku moja Kauzu fc icheze na Yanga halafu wawafunge huweze sema Kauzu fc ni bora kuliko Yanga,Hebu hizi Za Spain zije zishiriki Msimu wote wa Epl ndo utaona Utamu,mfano zichukuliwe timu 10 toka spain na 10 toka uingereza zicheze ligi uone kama hao waspain watafurukuta.
     
  10. DUBULIHASA

    DUBULIHASA JF-Expert Member

    #69
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 908
    Likes Received: 850
    Trophy Points: 180
    Mkuu sasa ningependa unijibu maswal yafuatayo ili tujue uingereza ni ligi bora
    > kwa nini champions ligi waliobeba kombe mara nying ni barca na madrid km kwel uingereza ni bora zaid?
    >kwa nini Atletico madrid toka hispania wameingia champions league mara mbili ndani ya misimu mitatu wakati wao sio timu ambazo wengi mnadai sio nzuri bali hispania ni barca na madrid tu?

    >kwa nini sevilla wamechukua europa mara tatu mfululizo tena hii mara ya tatu kwa kuwachapa hawa liverpool toka uingereza ambao mnadai wako ligi bora?

    >kwa nini fainali na nusu fainal champions zinatawala timu za hispania na sio uingeleza kwa muda mrefu sasa?

    >kwa nini mchezaji bora wa dunia anatoka hispania kwa takriban miaka kumi ama cristiano ronaldo ama messi kwa miaka kumi sasa?

    ,>kwa nini kikosi bora cha dunia kwa mfano mwaka huu wachezaji kumi kwenye hicho kikosi ni kutoka ligi ya hispania na mmoja toka ujerumani na sio uingereza km wao bora?
     
  11. hb81

    hb81 Senior Member

    #70
    Jan 10, 2017
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 127
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    We mwenyewe jiulize kwa nini huangalii la liga unaangalia epl huo ndio ubora wake
     
  12. BlackPanther

    BlackPanther JF-Expert Member

    #71
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 25, 2015
    Messages: 2,118
    Likes Received: 1,520
    Trophy Points: 280
    Mkuu umeenda mbali sana huko! Segunda Division inawatoa kamasi epl..labda city naiaminia kidogo
     
  13. BlackPanther

    BlackPanther JF-Expert Member

    #72
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 25, 2015
    Messages: 2,118
    Likes Received: 1,520
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyu ni dada yetu bana!
     
  14. jackline1

    jackline1 JF-Expert Member

    #73
    Jan 10, 2017
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 1,174
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    Mwambie mie ndie First Lady wa Barca-aje kwenye thread yetu nim school katika all aspects of Football
     
  15. BlackPanther

    BlackPanther JF-Expert Member

    #74
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 25, 2015
    Messages: 2,118
    Likes Received: 1,520
    Trophy Points: 280

    • Argentina
    • Brazil
    • Colombia
    In terms of Quality of football, I think Argentain has the best league, as it can be both entertaining and unpredictable.
     
  16. BlackPanther

    BlackPanther JF-Expert Member

    #75
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 25, 2015
    Messages: 2,118
    Likes Received: 1,520
    Trophy Points: 280
    Hahahaa nakuaminia my dada jackline, atakua amekupata vyema ndugu yetu
     
  17. Platnam

    Platnam Senior Member

    #76
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kwa hiyo kuoteana zinaotewa za Epl tu?? Hembu taja hizo timu 10 za epl zitakazofurukuta zikikutana na 10 za laliga
     
  18. kasigazi kalungi

    kasigazi kalungi JF-Expert Member

    #77
    Jan 17, 2017 at 10:17 PM
    Joined: Dec 22, 2013
    Messages: 2,270
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    Sio mpaka achukue bhana, hata kufika nusu fainali sio shughuli ndogo mkuu. Muulize Wenger tangu 2005 hajui nusu fainali ya UCL inafananaje.
     
  19. Goodluck Mchika

    Goodluck Mchika JF-Expert Member

    #78
    Jan 18, 2017 at 8:05 AM
    Joined: Oct 24, 2015
    Messages: 1,049
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    WEWE EPL NI BORA NA NI NGUMU
     
  20. m

    milioni milioni JF-Expert Member

    #79
    Jan 18, 2017 at 9:50 AM
    Joined: Mar 25, 2013
    Messages: 896
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    Messi Hata Azunguke Vipi Hawezi Fikia Kiwango Cha Jay Jay Okocha Ligi Ya Hispania Hata Itangazwe Vipi Haifikii Ligi Ya Brazili Ronaldo Ashinde Vikombe Elfu 1 Atletico Na Sevilla Waingie Fainali Mara 100 Bado Hunishawishi Niangalie Mechi Eti Ya Las Palmas Na Sporting Gijon Niache Everton Na Liverpool Manchester United Na Man City Hao Madilidi Bacalona Hawana Tofauti Na Simba Na Yanga Vpl.
     
  21. dem boy

    dem boy JF-Expert Member

    #80
    Jan 18, 2017 at 10:31 AM
    Joined: Nov 4, 2016
    Messages: 597
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 180
    Alichukua tuzo lkn baada ya miaka mingi sana EPL kutoa mchezaji bora cha ajabu tangu Ronaldo awaache miaka saba sasa EPL haijaleta hata mchezaji moja top five ya mchezaji bora huoni EPL ina tatizo hapo
     
Loading...