Tofauti kati ya La Liga na EPL | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti kati ya La Liga na EPL

Discussion in 'Jamii Photos' started by bryan2, Jan 9, 2017.

  1. bryan2

    bryan2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2017
    Joined: Jun 8, 2016
    Messages: 1,888
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    1483948517716.jpg
     
  2. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #2
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 6,295
    Likes Received: 5,542
    Trophy Points: 280
    Porojo tu hizo. La Liga ni ligi ya soka. EPL ni ligi ya rugby
     
  3. Daniel Agger

    Daniel Agger JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 2,191
    Likes Received: 2,251
    Trophy Points: 280
    Muulize Pepe atakupa majibu
     
  4. Platnam

    Platnam JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2017
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Ukiwatoa Madrid, Baca na Atletical. wanaobaki top 5 laliga wanawatoa jasho top 5 wote EPL. Usisahau hata vilaza wana ushindani wakikusanywa pamoja
     
  5. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2017
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 3,241
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Top 4 ya EPL na 5-10 la liga teams zikikutana lazma EPL wakae
     
  6. J

    Joto Balaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2017
    Joined: Sep 14, 2016
    Messages: 970
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 180
    Mara ya mwisho EPL kutoa mchezaji bora kwa Ulaya pengine hata wa Dunia ni lini?
     
  7. DUBULIHASA

    DUBULIHASA JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 1,471
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Wafuata upepo wanasema Hispania kuna timu mbili yaani Real Madrid na Barcelona ila wamesahau kuwa Kuna Atletico Madrid ameingia fainali champions league mara mbili ndani ya misimu mitatu na hawa manyumbu wanasahau kuwa Sevilla kachukua europa mara tatu mfululizo tena hii ya tatu akichukua kwa kuwatwanga hao hao waingereza.



    Kwa hiyo mm nikimsikia mtu anasema ligi ya uingereza ni bora kuliko ya hispania huwa sibishan nae zaid ya kucheka.
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,626
    Likes Received: 8,172
    Trophy Points: 280
    Ila toka 2012 hakuna timu ya epl inayochukua au kufika finali
     
  9. DUBULIHASA

    DUBULIHASA JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 1,471
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Mkuu yaan hii kitu watu wamekariri sana eti ligi ya uingereza ni bora... hoja za kijinga kabisa, sasa ww mwenyewe mkuu jiulize hats ukiwatoa barca na Madrid pale hispania vp leicester city ukiwapeleka pale hispania ubingwa gan cjui wangechukua
     
  10. daraja la kigamboni

    daraja la kigamboni Senior Member

    #10
    Jan 9, 2017
    Joined: Apr 28, 2016
    Messages: 112
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Ligi bora ni ya Brazil ingawa hawatoi mchezaji bora wa dunia
     
  11. Platnam

    Platnam JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2017
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Wafata mkumbo tu hawa.. Siku hizi wanapigwa na timu hadi za urusi huko. Swali la kawaida tu.. Hivi wanategeme stock city anaweza pambana na Madrid/Atletico? Madrid na Baca wanaonekana ku dominant laliga kwasababu kiwango chao sio changamoto tu kwa club za Spain bali duniani kwa ujumla
     
  12. DUBULIHASA

    DUBULIHASA JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 1,471
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Hyo ni point kubwa sana kwamba hawa magiant wawil wa hispania hata wangepelekwa kokote wangefanya wanachokifanya hispania na tena wangekuja uingereza wangenyanyasa zaid wakat kule hispania kila timu inapambana. Afadhal kidogo hata timu km Bayern munich kwa ujeruman ina uwezo wa kupambana na hawa wakubwa wawil ukilinganisha na timu za uingereza
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2017
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,206
    Likes Received: 38,915
    Trophy Points: 280
    Na ndiyo sababu BPL ina wapenzi wengi duniani na hata mikataba yake na Makampuni mengi ya kurusha matangazo yao yanaingiza pochi kubwa kuliko yale ya la liga.

     
  14. N

    Nando JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2017
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 4,507
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    League bora duniani ni "league ya zanzibar/zenji-team hakuna kushuka daraja". Walitangaziwa hivo na raisi wa shirikisho lao.
     
  15. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2017
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,567
    Likes Received: 10,802
    Trophy Points: 280
    Ila ninadhani Chelsea, Man City na Man U watabadili upepo wa UEFA kuanzia msimu ujao.

    Maana investment inayofanyika sasa hivi ni ya ukweli.
     
  16. jackline1

    jackline1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2017
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 1,405
    Likes Received: 1,008
    Trophy Points: 280
    Mimi Barca damu,lakini truth be told betting yote nacheza Premiership-huko kuna mapesa ya ajabu
     
  17. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2017
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,567
    Likes Received: 10,802
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe ni ke au me?
     
  18. kasigazi kalungi

    kasigazi kalungi JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 22, 2013
    Messages: 2,716
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu wewe ni mfatiiaji mzuri wa mpira, timu za mpira za Brazil karibia zote bi timu kubwa na zilishawi kubeba ndoo na huwa ngumu kuzibetia.
     
  19. jackline1

    jackline1 JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2017
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 1,405
    Likes Received: 1,008
    Trophy Points: 280
    wewe unaona hilo jina la kiume??
     
  20. kasigazi kalungi

    kasigazi kalungi JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 22, 2013
    Messages: 2,716
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Ngoja tuone muda ndo utatuambia. Natamani hata msimu huu leicester ingechomolewa kwenye UEFA alafu nafasi ikapewa chelsea ili kubeba taifa la uingereza.
     
Loading...