Mbappe kuigharimu La Liga

Mbappe kuigharimu La Liga

Patrice Diounis

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2023
Posts
1,084
Reaction score
2,235
Kutoka Uchina,
Mambo yanaonkekana kuwa serious sana baina ya nchi hizo mbili kufuatia sakata linalomkabili Mbappe kuchukua hatua kubwa kufikia hatua mchina kukata mkono wa kibiashara na Laliga.
Na linaweza kwenda mbali zaidi ya hapo.

Viongozi wa La liga hadi kufikia muda huu kauli na msimamo wao ni Hawapo tayari kupoteza soko lao huko China.
 
Ni ishu gan tuchambulie tusiojua
Mambo ya Meme za vichekesho mitandaoni.

Si unajua Mbappe hapa kati kutokana na mwenendo wake wa kupenda ukubwa akawa anafananishwa na dikteta pale Madrid.

Sasa watengeneza meme wakamu edit Mbappe kwenye video clip akiwa katika sura ya Mao Ze Dong baba wa mageuzi ya China.

Waandishi wa habari walipokuwa wanamuhoji Mbappe kwamba hipi ni meme bora ya vichekesho anayoipenda sana mitandaoni.

Akajibu ni ile yeye akiwa katika sura ya dikteta Mao Zedong.

Ilo ndio kosa lake.

Mao Zedong ni kama nyerere wetu Tanzania kumsema vibaya mitandaoni uko China ni kosa kubwa na mwiko kabisa.

Baada ya hapo tu makampuni kadhaa yaliyokuwa na mkataba ya udhamini na Mbappe yakapiga chini udhamini huo.

Television ya taifa ya China ikakata kurusha matangazo ya La Liga.

Japo Mbappe ameshaomba msamaha ila wachina wame mind kinyama.
Screenshot_20261031-171843_Google.jpg
 
Mambo ya Meme za vichekesho mitandaoni.

Si unajua Mbappe hapa kati kutokana na mwenendo wake wa kupenda ukubwa akawa anafananishwa na dikteta pale Madrid.

Sasa watengeneza meme wakamu edit Mbappe kwenye video clip akiwa katika sura ya Mao Ze Dong baba wa mageuzi ya China.

Waandishi wa habari walipokuwa wanamuhoji Mbappe kwamba hipi ni meme bora ya vichekesho anayoipenda sana mitandaoni.

Akajibu ni ile yeye akiwa katika sura ya dikteta Mao Zedong.

Ilo ndio kosa lake.

Mao Zedong ni kama nyerere wetu Tanzania kumsema vibaya mitandaoni uko China ni kosa kubwa na mwiko kabisa.

Baada ya hapo tu makampuni kadhaa yaliyokuwa na mkataba ya udhamini na Mbappe yakapiga chini udhamini huo.

Television ya taifa ya China ikakata kurusha matangazo ya La Liga.

Japo Mbappe ameshaomba msamaha ila wachina wame mind kinyama.View attachment 3702256
Hapo nimekusoma kwa ilo kazingua sana dogo anajikuta yuko juu ndo maana hata baldioo wanamnyima
 
kasema Some guy a chinese dictator hakurefer jina moja kwa moja...angewekwa weuse huwenda angesema Some guy a black dictator sema ndo hivyo watu wakajishtukia
 
Back
Top Bottom