Tofauti kati ya La Liga na EPL | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti kati ya La Liga na EPL

Discussion in 'Jamii Photos' started by bryan2, Jan 9, 2017.

  1. bryan2

    bryan2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2017
    Joined: Jun 8, 2016
    Messages: 1,888
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    1483948517716.jpg
     
  2. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #21
    Jan 9, 2017
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,567
    Likes Received: 10,802
    Trophy Points: 280
    Ni la kike, nimeona tu niulize kwa sababu umezungumzia issue za betting ambazo ni rarely kumkuta ke kwenye hizo issues.
     
  3. Platnam

    Platnam JF-Expert Member

    #22
    Jan 10, 2017
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Nikukumbushe tu the best Man you iliyokua Cr7 ilikutana na Baca, nadhani unakumbuka kilichotokea. Sio kufungwa tu bali ilionekana kama miembeni ya Zenji.

     
  4. Platnam

    Platnam JF-Expert Member

    #23
    Jan 10, 2017
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Kweli kabisa.Na Bayan mwenyewe akiwa kwenye form ya aina yake kakutana na hawa jamaa recently na ikaishia kua aibu kwao.
     
  5. DUBULIHASA

    DUBULIHASA JF-Expert Member

    #24
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 1,471
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Shida ipo kwa man u
    Msimu ujao hawawez kushirik champions league labda europa watashirik
     
  6. Platnam

    Platnam JF-Expert Member

    #25
    Jan 10, 2017
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Tatizo ni kwamba wana invest sana lakini wachezaji kiwango kikipanda wanakimbilia Spain. Na bado ni wachezaji wachache sana unaweza walinganisha na wale wanaocheza Madrid au Baca.. Mwenyewe nikikwambia uwataje utaanza kutafuta kwa tochi. Pia trend ya viwango vya wachezaji epl wengi wao sio vya kudumu. Mchezaji anawika nusu msimu au msimu mmoja tu. Alafu angalia tu hata Mchezaji kama Diego Costa ambae anaonekana ni striker mzuri ana goli ngapi champions League.
     
  7. DUBULIHASA

    DUBULIHASA JF-Expert Member

    #26
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 1,471
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Arsenal tupo mkuu usihofu. Tunajua mnatutegemea na mna matumain makubwa na sisi
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #27
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Christian Ronald tuzo ya kwanza alipata akiwa man utd........nadhani memory yako Ndogo au hukuwepo we we katika ulimwengu wa soka
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #28
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    OK, mkuu vikombe sio kipimo pekee, mwaka Jana wakati was michezo ya ulaya, 80% ya wachezaji was timu shiriki walikuwa wanacheza Soka premier legue
     
  10. DUBULIHASA

    DUBULIHASA JF-Expert Member

    #29
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 1,471
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Mkuu uko sawa kabisa wachezaji wote epl wana ndoto za kwenda kucheza barca au madrid.... kila mchezaji anapambana ainue kiwango chake hawa jamaa wakimwitaj anaondoka zake. HUU NDO UKWEL AMBAO WENGI CJUI WANAOGOPA KUUSEMA AU CJUI HAWAJAUTAMBUA
     
  11. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #30
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ndio maana ligi sio shindani, toka 2000,wanapishana timu mbili tu, UK....in zaidi ya timu 4 zimefika fainali kipindi hicho
     
  12. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #31
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha, lakini bado naamini UK league ndio bora, achana na ishabiki was timu mbili tu
     
  13. isotaaaa

    isotaaaa JF-Expert Member

    #32
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 16, 2016
    Messages: 1,327
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    unataka kuoa
     
  14. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #33
    Jan 10, 2017
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,567
    Likes Received: 10,802
    Trophy Points: 280
    Hiyo hiyo Man U ya Ronaldo iliingia Finals mara 3, kati ya hizo ilichukua mara moja. Je hayo siyo mafanikio?

    UEFA FINALS.jpg
     
  15. DUBULIHASA

    DUBULIHASA JF-Expert Member

    #34
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 1,471
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Epl ni ligi ambayo iko marketable lakin sio bora na wachezaj weng wanaenda huko kwa sababu wigo umetanuliwa tofaut na nchi zngine kwa hyo watu wameziona fursa........ Mbona Somalia ina km wachezaji wawili nadhan wenye asili ya huko wanaocheza epl wakat tanzania hatuna hata mmoja vp unaweza kusema somalia ipo juu kisoka jst kwa sababu tu ina wachezaj wenye asil yao epl? Mi naona ni kigezo lakin very minor kwa hii context
     
  16. DUBULIHASA

    DUBULIHASA JF-Expert Member

    #35
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 1,471
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Ni mafanikio lakin ww unataka kusemaje? Kwa hyo Unataka useme man u ni bora kuliko Barca na Madrid kwa kigezo hicho kwa hiyo epl ni bora kuliko la liga?
     
  17. isotaaaa

    isotaaaa JF-Expert Member

    #36
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 16, 2016
    Messages: 1,327
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    kuna leagues ya biashara na ligu ya mpira kujua hilo no headache
     
  18. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #37
    Jan 10, 2017
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,567
    Likes Received: 10,802
    Trophy Points: 280
    Mkuu usiwadharau sana Man U kuhusiana na top 4, kama umeona trend yao latest utaelewa kwa nini jamaa hawatakiwi kudharauliwa kabisa.

    Difference na top 4 ni point 3 tu, na mwanzo aliachwa point nyingi sana.
     
  19. Platnam

    Platnam JF-Expert Member

    #38
    Jan 10, 2017
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Hapo sijazungumzia kuingia final au kuchukua.. Nimelinganisha performance kati ya timu za laliga na epl na hapo nimezungumzia a specific game. Hiyo kuchukua mara ngapi ndio hata usizungumzie.
     
  20. DUBULIHASA

    DUBULIHASA JF-Expert Member

    #39
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 1,471
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Atletico na Sevila co bora?

    Mkuu uwe unafuatilia soka usisikilize watu na kuwafuata. Eti kisa Eddo kumwembe au Shafii Dauda kasema bas ndo ufuate wakat nawe upstairs unaelewa
     
  21. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #40
    Jan 10, 2017
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,567
    Likes Received: 10,802
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu, hakuna ubishi kuhusu ubora wa Barcelona, mimi nimezungumzia kuhusu timu za UK zimeshindwa kufurukuta UEFA since Chelsea achukue ubingwa 2012.

    Nilimquote Root nikisema, kwa investment zinazofanyika kwa sasa, tutegemee timu kama Chelsea, Man City, Man U ziki-compete UEFA hasa hasa kuanzia msimu ujao.
     
Loading...