Toa ushuhuda wowote ambao unadhani bila Mungu usingetoboa

Bado upo na hilo limwanamke?
 
Corona ya kwanza ile Kaliiii, daktari anamuogopa mgonjwa, ambulance iko silence , akipatikana mgonjwa tu. Uelekeo Mlonganzila.

Bila mkono wa MUNGU nisingetoboa ILINIPIGA hosp ya kwanza wamepima kila kitu HAKUNA ugonjwa , naulizwa je? Unajisikia kukereketa Kooni , nawajibu HAPANA kumbe hali hiyo NAISIKIA .Anapewa dawa narudi nyumbani hali ile ile.

Hosp nyingine hivyohivyo. Hali yangu vikawa tete!! Hakika NILIMUOMBA MUNGU, maombi ambayo NINA UHAKIKA MWENYEZI MUNGU MUWEZA WA YOTE, aliyasikia na WEMA NA FADHILI ZAKE ZIKANIFUATA.
 

Ayubu 19:26-27 SRUV​

Na baada ya ngozi yangu kuharibiwa hivi, Lakini, pasipokuwa na mwili wangu nitamwona Mungu; Nami nitamwona mimi nafsi yangu, Na macho yangu yatamtazama, wala si mwingine. Mtima wangu unazimia ndani yangu!
 

Zaburi 124:1 SRUV​

Kama si BWANA aliyekuwa pamoja nasi, Israeli na aseme sasa
 
We Acha kiburi na upumbavu uliokujaa Kama uamn Katina Mungu shut up yo Ass
Stupid

w A-ha
Matusi Yako hayajajibu swali langu

Nauliza tena hivi aliyekuokoa ni huyo Mungu wako au ni huyo mtu usiyemjua!?
 
Mbona umeweka alama ya kuuliza tena ni swali au???
 
2012 nilikuwa naishi Mbagala naungaunga maisha feri
Huko nnapoishi sikuwa na chochote ni kwa mshkaji nilikuwa nachangia kodi na sometimes nakosa
Siku moja sikuwa na kitu niliishia kula mihogo ya mia tatu asubuhi na sikupata kula chochote tena mpaka usiku niliamua kurudi Mbagala
Lakini mfukoni nilikuwa na jero tu ilibidi kwenda Mbagala na kesho lazima nirudi feri

Nilitega dcm limejaa nikadandia nyuma ndiyo nikaenda Mbagala ili ile jero inifae kesho kurudi feri nauli ilikuwa ni mia tatu kipindi hicho
Nimefika home mshkaji yupo na shemeji mpya
Nikaishiwa pozi inatakiwa nitafute pa kulala huwa narudigi feri kulala kwenye miboti

Nikaskuti kama nusu saa hivi pale ikabidi niage nikaondoka nikapanda gari tena kurudi feri usiku huo
Nilipofika feri huwa sehemu nzuri ya kulala ni upande wa kigamboni nikawa naenda kwenye kivuko kuna namna ya kuingia pale bila kulipa lakini siku hizi sijajua pakoje

Magari yako foleni kusubiri kivuko kije natembea pembeni ya foleni nikaona hela imekunjwa kunjwa elfu 10
kama mita mbili tu mbele kuna mama alikuwa amesimama anaongea na jamaa aliyeko ndani ya gari
Nilivyookota hela aliona kuna kitu nimeokota lakini hakujua ni nini nilivyofika mbele ilikuwa ni elfu 25 nilimshukuru Mungu kwa kila namna siku hiyo na nlibaki na maswali sana kwa kilichotokea






Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
 
Dah ALLAH He the GREATEST 🙌🙌👏
 
Askofu GWAJIMA Huwa ni mtu wa tofaut sana.....

Ingia YouTube Kuna somo alifundisha jumapil ya hii wiki pata muda sikiliza......

KUSUDI LA KUCHAGUA LITASIMAMA

mwenyez MUNGU haangalii matendo yako mazuri au mabaya....yeye hum bariki amtakaye...
Mwenyez MUNGU hum hurumia amtakaye Kwa sabab amemchagua.....
Kuna watu Mungu amewabarik na hawajawai kupiga goti hata hawaja mwomba chochote.....

Watoto Esau na yakobo walishindana tumboni.....
Na MUNGU alimpenda Yakobo........
Kabla hata hawajazaliwa....Mungu alimchagua Yakobo tangu tumboni hajazaliwa... kusema Mungu alimchukia Esau...ina maana Mungu ana upendeleo...Hasha......
Sio Kwa mazuri au mabaya Mwenyezi MUNGU humchagua amtakae Ili kusudi la MUNGU litimie...

Unaweza kusoma mpk PhD na usiweze kumilik hata bajaji.... Mwingine hakusoma Wala nini akawa na maisha Bora kabisa kuliko wewe...
Una weza kua na akili nyingi za darasani lakini sio Kwa kutenda mazuri au mabaya Mwenyezi Mungu humchagua amtakaye...

KUSUDI LA MUNGU KUCHAGUA LITASIMAMA
 
Hallelujah, Glory to God
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…