To all good and hardworking men out there

Sijui nlikuwa wapi siku zotw hizi sijakuona
Shangaa sasa wengi wao wanajiona wakamilifu wengu wao ujuaji mwingi,wanamwita kichaa lakini wanabishana na kichaa huyohuyo..
Mhhhh hapa napata shida na halmashauri za vichwa zao. lara 1 upo juu mama ndo maana wanakuongelea wanaweweseka,neno lako si sheria au Quran.
 
Last edited by a moderator:

Hahahahaaaaaaaaa! NIKO JUU KIDOGOOOO SASA! Baada ya mi kusepa uzi umeongeza vipost kadhaa tuu. Chezea UHAI WA POST KUPOTEAAAA! :lol:!

MBWA HAWA NISHAWAJUA MAJINAAAA HAWAWEZI KUNISUMBUA HATA SIKU MOJA. Naita tu SISSY BOY, C.U.N.T BOY, BUSHOKE BOY , WANAFYATA MIKIA TU! Wameishia kujiblokia Supply ya chiu baaas kwa miskendo yao! Limewashuka SHUUUUUUUUUUUUUU na sumu zao zooote bado nakimbiza kwa milikes, quote na metion:lol:. WAJIPANGE UPYAAAAAAA!
 

Wapandishe,washushe watupe kule!!!!
 
Duh.....:shocked::shocked::shocked::shocked::shocked::shocked::shocked:

Mshiki pumzika bhana. Thread ikishajifia hata akipost Yesu mwenyewe huwa inasizi tu. Kauka basi.
 
Duh.....:shocked::shocked::shocked::shocked::shocked::shocked::shocked:

Mshiki pumzika bhana. Thread ikishajifia hata akipost Yesu mwenyewe huwa inasizi tu. Kauka basi.

Asilimia kubwa ya forum-life ya thread huwa ni siku mbili tatu (ukiondoa labda zile zinazowekewa sticky) hivi.

Baada ya hapo huwa zinaanza kujifia zenyewe polepole.

Haya majigambo ya kwamba mtu mmoja ndo anaipa uhai thread ni maruerue tu.
 
 
Last edited by a moderator:

Nimefika uko tayari nimwage kila kitu hadharani.... nianzishe kabisa thread ama nikae tu kimya Lol

SCARED SOUL.
 
Times
 

I can smell something fishy...

Kumbe na wewe ulisikia what if ulisikia something which was wrong.. some fake stories... hakuna lolote hapa.
 
Last edited by a moderator:
Thread imenifunza mengi aisee.. @gourgeousmimi asante sana kwa hizi reminders mi kuja jambo i was about to do.. ila thread hii kwa namna moja ama nyingine inanifanya niendelee ku buy time..... Nitakwambia kwa kirefu baadae.

Keep it up
 
Nimefika uko tayari nimwage kila kitu hadharani.... nianzishe kabisa thread ama nikae tu kimya Lol

SCARED SOUL.

HoE, hamna kitu hapo.

Nimetoa open-ended invitation watu wafunguke na hakuna aliyefunguka kwa kutaja jina na kuweka vizibiti.

Hiyo ni tosha kukuhakikishia kuwa hakuna kitu. Ni hot air tu.

I know how to keep and maintain my privacy (which I value immensely).

No one, no one can find a single solitary damning thing about me.

No one.
 
I can smell something fishy...

Kumbe na wewe ulisikia what if ulisikia something which was wrong.. some fake stories... hakuna lolote hapa.

That's the problem with some of these suckers.

They are gullible beyond belief.

They will gobble down any bullshit hook, line, and sinker without even making an attempt to find out the veracity of what they've heard.

Just a bunch of dunderheads.
 
Thread hii ni tamu mnoo ..i wish nipate mdada anaejielewa na kujitambua kama wewe na sio wale wa kanyaga twende...ukiongea lolote utasikia "aya"
 

Hii kitu inanikumbusha siku walipomuonjesha bangi dogo langu. It was a mess.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…