Tetesi: Tishio la kiusalama kuelekea 29 October 2026

Tetesi: Tishio la kiusalama kuelekea 29 October 2026

Hakuna kitu kama hicho!!hakuna mwenye uwezo wa kuichezea jamuhuri!!

Kila kitu kipo,kimepangwa na hutekelezwa kwa wakati!hakuna jambo linalotolea kisiasa au kiusalama by surprise labda tetemeko la ardhi au upepo!

Yote yanatokea kwa sababu maalum!hakunaga bahati mbaya!!

Usitishe watu,kaa kwako kwa amani usilete vurugu
 
Hakuna kitu kama hicho!!hakuna mwenye uwezo wa kuichezea jamuhuri!!

Kila kitu kipo,kimepangwa na hutekelezwa kwa wakati!hakuna jambo linalotolea kisiasa au kiusalama by surprise labda tetemeko la ardhi au upepo!

Yote yanatokea kwa sababu maalum!hakunaga bahati mbaya!!

Usitishe watu,kaa kwako kwa amani usilete vurugu
Sawa teeth mfawidhi
 
Kwamba watu wakifa na kuumia inakuwa ushindi kwa wananchi??. Labda sijaelewa.

Yaani binadamu wa Mbagala/Temeke/Fukayosi/Sukamahela/Paramawe/Mwakaleli/Iyunga nk akifa,akiumia na kupata mateso ni ushindi kwa wananchi??..

Ndani ya viunga vya Sanaa - Yemeni.
Umeelewa lakini hicho alichokiita ushindi?
 
Back
Top Bottom