Ushauri Kwa CHADEMA kuelekea 6 November 2026

Ushauri Kwa CHADEMA kuelekea 6 November 2026

Footstep

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2026
Posts
356
Reaction score
542
Leo ni tarehe 1 November 2026 Saa 6:00AM, usiku,Kwa muda wa kitanzania, tunamshukuru Mungu kutufikisha salama mwezi tuliousubiri muda mrefu.

Msikubali kutengeneza msafara Wala tukio lolote la kukusanya umati wa watu kuandamana kuelekea ofisi za chama au mkutanoni kuhutubia akiachiwa huru.

Lissu anabeba matumaini ya wengi nchini, hivyo usalama wake ni jambo la muhimu sana. Akitoka gerezani tafadhali mchukueni mkamuweke mahali salama Hadi mtakapoona inafaa , mnajua vyema Mambo haya.

Msipuuze tafadhali,Kuna ndoto mbaya inatatiza, tafadhali Heche
 
Leo ni tarehe 1 November 2026, tunamshukuru Mungu kutufikisha salama mwezi tuliousubiri muda mrefu.

Msikubali kutengeneza msafara Wala tukio lolote la kukusanya umati wa watu kuandamana kuelekea ofisi za chama au mkutanoni kuhutubia akiachiwa huru.

Lissu anabeba matumaini ya wengi nchini, hivyo usalama wake ni jambo la muhimu sana. Akitoka gerezani tafadhali mchukueni mkamuweke mahali salama Hadi mtakapoona inafaa , mnajua vyema Mambo haya.

Msipuuze tafadhali,Kuna ndoto mbaya inatatiza, tafadhali Heche
Tuombe Mungu. Tarehe 6 inaweza kuleta...................
 
Leo ni tarehe 1 November 2026, tunamshukuru Mungu kutufikisha salama mwezi tuliousubiri muda mrefu.

Msikubali kutengeneza msafara Wala tukio lolote la kukusanya umati wa watu kuandamana kuelekea ofisi za chama au mkutanoni kuhutubia akiachiwa huru.

Lissu anabeba matumaini ya wengi nchini, hivyo usalama wake ni jambo la muhimu sana. Akitoka gerezani tafadhali mchukueni mkamuweke mahali salama Hadi mtakapoona inafaa , mnajua vyema Mambo haya.

Msipuuze tafadhali,Kuna ndoto mbaya inatatiza, tafadhali Heche
Wewe unaandika haya kama nani. Umetumwa na hao hao waovu?
Au hadi nikufafanulie ndipo uelewe ni jinsi gani ulivyo bwege kabisa.
 
Chadema tatizo huwa wanalewa sifa alafu wanapendwa umwamba sana Lissu magereza kwake ni salama kuliko uraiani sometimes
Unahitaji koneksheni ya jinsi unavyoweza kwenda kufaidi huko magereza?
Sema wengi wamo humu JF wanaoweza kusuka mpango haraka sana na wewe ukafaidi uhondo huko.

Wakati mwingine watu na akili zenu nzuri tu mnajitoa ufahamu, sijui kwa faida gani hasa!
 
Chadema tatizo huwa wanalewa sifa alafu wanapendwa umwamba sana Lissu magereza kwake ni salama kuliko uraiani sometimes
Mkuu hujawahi kwenda magereza usiombe ilo mkuu. Na kamwe usimwombee binadamu mwezio kwenda kule kama sehemu salama kwake. Kule wanaenda kufundishwa adabu na sio kupumzika mkuu. Waza mara mbili angekiwa baba yako ungesema aendelee kukaa gerezani sababu ni salama kwake?? Akae huko mpaka lini? Waza tu
 
Leo ni tarehe 1 November 2026, tunamshukuru Mungu kutufikisha salama mwezi tuliousubiri muda mrefu.

Msikubali kutengeneza msafara Wala tukio lolote la kukusanya umati wa watu kuandamana kuelekea ofisi za chama au mkutanoni kuhutubia akiachiwa huru.

Lissu anabeba matumaini ya wengi nchini, hivyo usalama wake ni jambo la muhimu sana. Akitoka gerezani tafadhali mchukueni mkamuweke mahali salama Hadi mtakapoona inafaa , mnajua vyema Mambo haya.

Msipuuze tafadhali,Kuna ndoto mbaya inatatiza, tafadhali Heche
nonsense 🐒
 
Leo ni tarehe 1 November 2026, tunamshukuru Mungu kutufikisha salama mwezi tuliousubiri muda mrefu.

Msikubali kutengeneza msafara Wala tukio lolote la kukusanya umati wa watu kuandamana kuelekea ofisi za chama au mkutanoni kuhutubia akiachiwa huru.

Lissu anabeba matumaini ya wengi nchini, hivyo usalama wake ni jambo la muhimu sana. Akitoka gerezani tafadhali mchukueni mkamuweke mahali salama Hadi mtakapoona inafaa , mnajua vyema Mambo haya.

Msipuuze tafadhali,Kuna ndoto mbaya inatatiza, tafadhali Heche
Nani kakwambia anaachiwa? Huyo ni kunyongwa hadi kufa!
 
Wewe unaandika haya kama nani. Umetumwa na hao hao waovu?
Au hadi nikufafanulie ndipo uelewe ni jinsi gani ulivyo bwege kabisa.
Kwamba unifafanulie jinsi nilivyo bwege!

Nisamehe bure tu, ndoto mbaya wakati mwingine..
 
Nguvu kubwa inatumika kuwakatisha tamaa Watanzania na nia moja wapo ni kupunguza idadi ya watu watakaopata shauku pale atakapoachiwa huru.

Lema anafanya kazi hiyo kwa nafasi yake kwa kuibua mgogoro, naona na wewe unafanya kwa nafasi yako kwa kusambaza hofu.

Moja ya kitu kitakachomkatisha tamaa Lissu ni iwapo ataachiwa huru halafu nje akute hamna watu. Hiki ni kitu ambacho watesi wake wanaombea na wanafanya juhudi kubwa kitokee.
 
Nguvu kubwa inatumika kuwakatisha tamaa Watanzania na nia moja wapo ni kupunguza idadi ya watu watakaopata shauku pale atakapoachiwa huru.

Lema anafanya kazi hiyo kwa nafasi yake kwa kuibua mgogoro, naona na wewe unafanya kwa nafasi yako kwa kusambaza hofu.

Moja ya kitu kitakachomkatisha tamaa Lissu ni iwapo ataachiwa huru halafu nje akute hamna watu. Hiki ni kitu ambacho watesi wake wanaombea na wanafanya juhudi kubwa kitokee.
Si lazima Kila mtu aelewe,

Ujumbe huu ni mahsusi Kwa CHADEMA
 
Back
Top Bottom