Tetesi: Tishio la kiusalama kuelekea 29 October 2026

Tetesi: Tishio la kiusalama kuelekea 29 October 2026

HILO SIYO TISHIO BALI NI UKOMBOZI.EWE MWANANCHI SIKU HIYO ANGUSHA NGUZO ZA UMEME,CHOMA MASOKO NCHI NZIMA,CHOMA MAGARI YA SERIKALI,CHOMA MOTO BANDARI ZETU ZILIZOUZWA KWA MWARABU,CHOMA OFISI ZA SERIKALI ZOTE HADI HUYU MZANZIBARI ATUACHIE NCHI YETU
Mbona unahimiza wananchi wakachome? jitokeze mwenyewe ukachome tutakuwepo
 
Kwamba watu wakifa na kuumia inakuwa ushindi kwa wananchi??. Labda sijaelewa.

Yaani binadamu wa Mbagala/Temeke/Fukayosi/Sukamahela/Paramawe/Mwakaleli/Iyunga nk akifa,akiumia na kupata mateso ni ushindi kwa wananchi??..

Ndani ya viunga vya Sanaa - Yemeni.
Tingisha hilo komwe akili ikae sawa ili uelewe vizuri. Nani kasema watu wafe?
 
Hakuna kitu kama hicho!!hakuna mwenye uwezo wa kuichezea jamuhuri!!

Kila kitu kipo,kimepangwa na hutekelezwa kwa wakati!hakuna jambo linalotolea kisiasa au kiusalama by surprise labda tetemeko la ardhi au upepo!

Yote yanatokea kwa sababu maalum!hakunaga bahati mbaya!!

Usitishe watu,kaa kwako kwa amani usilete vurugu
El Nino vipi?
 
Back
Top Bottom