Tina wa Kigogo

Tina wa Kigogo

Kuna moja ilitokea sumbawanga, kwa wale waliowahi ishi huko watakubaliana nami nyumba nyingi zina wigo wa majani yanaitwa masanza (Andropogon spp). Kisa kilikuwa hivi:

Kutokana na familia ya binti kuwa geti kali na yeye kutamani kudo ilikuwa ngumu sana kutoroka kwao na kwenda kwa kijana. Akili ikabidi iwacheze hawa 'wapenzi' ilimkufanikisha azma yao. Binti alikuwa anahakikisha anaosha vyombo nyakati za usiku kama sa1-2 hivii ili asishtukiwe. Kuosha kwenyewe kulikuwa kunasindikizwa na nyimbo za kanisani, mara kusugua sufuria kwa mchanga (inatoa sana sauti).

Technique ni kuwa binti anaenda kuosha vyombo akiwa hana kufuli alafu anasogea karibu kbs na wigo wa masanza na jamaa kwa nje anakuja na kuweka dushe lake kisha mchezo unaendelea.

Haya mambo bwana sijui tuyazuieje kwa wadogo zetu, ngumu mno kushtukia baadhi ya techniques

stori za uongo utazijua tu
 
Usichoamini ww ustake mwingine asiamini, umeshawahi kuja swax ww?

wakati wa kushiriki tendo, hamu haiishi bila kupata hisia
sasa hao wahusika wako walikuwa wanaosha vyombo huku wanaimba
walifanya mambo mangapi hapo?
Kwa hili siamini!!
 
wakati wa kushiriki tendo, hamu haiishi bila kupata hisia
sasa hao wahusika wako walikuwa wanaosha vyombo huku wanaimba
walifanya mambo mangapi hapo?
Kwa hili siamini!!

Mkuu ungekua unajua wigo za kasanza ungeelewa, we hujaona mtu anaduu kwenye skyp? Sasa huyo ni mtu namfaham, kuosha vyombo ni zuga tu jamaa alikuwa anapiga doggy style huku dem anakatika kwa rhythm ya kuosha vyombo mpk wanaridhika, umeelewa?
 
Mkuu ungekua unajua wigo za kasanza ungeelewa, we hujaona mtu anaduu kwenye skyp? Sasa huyo ni mtu namfaham, kuosha vyombo ni zuga tu jamaa alikuwa anapiga doggy style huku dem anakatika kwa rhythm ya kuosha vyombo mpk wanaridhika, umeelewa?

duh! Basi walitisha sana
kweli mazingira yanaweka tofauti...nilichojifunza ni kuendana na mazingira
nimeelewa kiongozi
thanx!
 
Mkuu ungekua unajua wigo za kasanza ungeelewa, we hujaona mtu anaduu kwenye skyp? Sasa huyo ni mtu namfaham, kuosha vyombo ni zuga tu jamaa alikuwa anapiga doggy style huku dem anakatika kwa rhythm ya kuosha vyombo mpk wanaridhika, umeelewa?

hizo style zipo sana vijijini, mtu anaondoka na ndoo ya maji kwenda kuoga kwenye bafu la minyaa akifika anainama jamaa nje keshautia kasi, ni cha wizi cha fasta ni kitamu mno
 
wakati wa kushiriki tendo, hamu haiishi bila kupata hisia
sasa hao wahusika wako walikuwa wanaosha vyombo huku wanaimba
walifanya mambo mangapi hapo?
Kwa hili siamini!!

ujanani ashiki ziko nje nje sio kama katika umri mkubwa mpaka uamshe popo, ujanani nafasi finyu kabisa na wakati usiotegemea mtu anapachuliwa fasta
 
wakati wa kushiriki tendo, hamu haiishi bila kupata hisia
sasa hao wahusika wako walikuwa wanaosha vyombo huku wanaimba
walifanya mambo mangapi hapo?
Kwa hili siamini!!

Kwani dushe unaweka mdomoni mkuu?mi nafikiri mdomo unakuwa wazi so uimbaji ni wa kujihami ili asishtukiwe.
 
Achane kuvizia mabinti wa watu nyie vijana! Ningekuwa mimi hapo ningekumwagia ----- kabisa au pilipili ukome vizuri!
 
Thanx Bujibuji btw ile ishu yetu ya kujifunza uchawi na kuloga tuifanyie kweli
mshana jr, Im very serious, nataka kabla ya December niwe na chopa yangu.
Hebu fikiria nauli za kwena Moshi zinavyopandaga bei.....
Ukiwa na chopa ukaipaki Ubungo na kupiga debe kuwa Moshi ni elfu kumi tu, na safari nzima inachukua dakika tano. Ukiwa na abiria 20 una laki mbili ndani ya dakika tano. Kurudi nauli unafanya bukubuku ili usirudi mswaki.
IN SHORT UNACHAWI UNALIPA, ila tu inategemea na unauutumiaje.
 
Last edited by a moderator:
mshana jr, Im very serious, nataka kabla ya December niwe na chopa yangu.
Hebu fikiria nauli za kwena Moshi zinavyopandaga bei.....
Ukiwa na chopa ukaipaki Ubungo na kupiga debe kuwa Moshi ni elfu kumi tu, na safari nzima inachukua dakika tano. Ukiwa na abiria 20 una laki mbili ndani ya dakika tano. Kurudi nauli unafanya bukubuku ili usirudi mswaki.
IN SHORT UNACHAWI UNALIPA, ila tu inategemea na unauutumiaje.

Subiri Bujibuji hii dili imekaa poa sana tutafanya collabo tuangalie tunaanzaje
 
Last edited by a moderator:
Lazima mshana jr alikutana na hiii kitu zama zile za mawasiliano ya S.L.P
Wakati huo tukishikishwa kila kitu kama kasuku.
VIJANA MPO??????
TUPO TUPO KABISA KWA JEURI YA CHAMA IYEBA WAAAAAAA
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Jr[emoji769]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom