Tim Tebow anatufundisha nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tim Tebow anatufundisha nini?

Discussion in 'Sports' started by kmdh, Jan 10, 2012.

  1. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama humjui Tim Tebow ni nani cheki Wikipedia yake hapo chini. Anatufundisha kama ukifanya kazi kwa bidii, usiendekeze mambo ya ulimwengu (pombe, madawa, zinaa) unaweza kufanikiwa.

    Tim Tebow - Wikipedia, the free encyclopedia
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,387
    Likes Received: 28,174
    Trophy Points: 280
    I don't really care much about Tim Tebow
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Watu may be wana admire ile sala yake uwanjani apatapo mafanikio ndani ya uwanja,lakini hana uwezo wa kutisha sana,ni wa kawaida tu
     
Loading...