Tibeli Code: Tumia muda pamoja na watu unaowapenda

Tibeli Code: Tumia muda pamoja na watu unaowapenda

Robert Heriel Mtibeli

Platinum Member
Joined
Mar 24, 2018
Posts
40,148
Reaction score
93,056
Hamjambo wote!

Moja ya mambo ambayo sisi Watibeli hatunaga nayo mzaha ni muda wetu na watu tunaowapenda.

Tukishakupenda utatuona kwenye matumizi ya muda wetu kwako.

Mke na mumeo hakikisha muda mwingi kadiri iwezekanavyo mnatumia muda pamoja.

Watoto wako. Aiseeh! Huwaga nashangaa wazazi wasio na muda na watoto waliowazaa.
Unakuta anamuda na mashoga zake. Kazi kupiga umbeya.
Huko saluni na vijiweni kushinda. Lakini huwapi watoto muda wako.

Unakuta mwanaume kazi kupiga umbeya na soga vijiweni na kushinda Bar au kwenye mipira. Kukaa na watoto halikai.

Aiseeh! Sisi Watibeli, familia ndio jambo la pili kulipa Muda wetu baada ya kazi na usingizi.

Watoto wetu ndio marafiki zetu. Ndio washikaji zetu. Kama kuna utani au stori tutapiga na watoto wetu. Kama kuna michezo tutacheza na watoto wetu.

Wazazi wako, wape muda wako. Kisaikolojia wazazi wakifika umri fulani wanahitaji kampani. Wengi ni wapweke. Jitahidi uende kuwatembelea wazazi wako au wao waje kukutembelea.
Mipaka iwepo pia. Sio mzazi kuja kwenye nyumba na kuanza kuleta fujo.

Usitoe muda kwa mtu yeyote zaidi ya unavyotoa kwa rafiki yako.

Nimemaliza.

TaikonMaster
Kwa sasa Dar es salaam
 
Family First
Remember this,

My family comes first,
Maybe that's what makes me different from other guys.
 
Love makes People,pia Love breaks People..

Nimeona machalii wengi wanatoka mikoani wanakuja town kutafuta maisha but mambo yakienda kushoto wengi wanachanganyikiwa..
Iwe kwa madawa,prostitution,mentally illness,name it. Wanakosa nini??LOVE, .they get lost bro

Nikagundua kua kila nikiwa na rough time naenda kwa mama kupiga story seeing her around having little chat hili na lile,akili inakaa mahala salama,

Kua na my family in my lowest kuangalia faces that won't judge me,abandon me,or measure my worth by how much shillings is in my pocket
inanipa moyo wa kusimama na kupambania chochote kinachafanya niwe down wakati huo..

Nawaza watu ambao hawana family, wazazi or Safe base mahala wanapohisi wanapendwa unconditional huwa wana cope vipi na stress za maisha??..

Really man I pray for them.
 
Hamjambo wote!

Moja ya mambo ambayo sisi Watibeli hatunaga nayo mzaha ni muda wetu na watu tunaowapenda.

Tukishakupenda utatuona kwenye matumizi ya muda wetu kwako.

Mke na mumeo hakikisha muda mwingi kadiri iwezekanavyo mnatumia muda pamoja.

Watoto wako. Aiseeh! Huwaga nashangaa wazazi wasio na muda na watoto waliowazaa.
Unakuta anamuda na mashoga zake. Kazi kupiga umbeya.
Huko saluni na vijiweni kushinda. Lakini huwapi watoto muda wako.

Unakuta mwanaume kazi kupiga umbeya na soga vijiweni na kushinda Bar au kwenye mipira. Kukaa na watoto halikai.

Aiseeh! Sisi Watibeli, familia ndio jambo la pili kulipa Muda wetu baada ya kazi na usingizi.

Watoto wetu ndio marafiki zetu. Ndio washikaji zetu. Kama kuna utani au stori tutapiga na watoto wetu. Kama kuna michezo tutacheza na watoto wetu.

Wazazi wako, wape muda wako. Kisaikolojia wazazi wakifika umri fulani wanahitaji kampani. Wengi ni wapweke. Jitahidi uende kuwatembelea wazazi wako au wao waje kukutembelea.
Mipaka iwepo pia. Sio mzazi kuja kwenye nyumba na kuanza kuleta fujo.

Usitoe muda kwa mtu yeyote zaidi ya unavyotoa kwa rafiki yako.

Nimemaliza.

TaikonMaster
Kwa sasa Dar es salaam
ok.🐒
 
Back
Top Bottom