THREAD zenye MAMBO YA KITOTO ziachwe


Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,635
Likes
1,098
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,635 1,098 280
Majukwaa yote yana heshima zake na kumekuwa na taratibu zinazoelekezwa; kwanza wakati wa kujiunga na JF na taratibu zingine za kila jukwaa. Pamoja na yote hayo, hapa CHIT CHAT tumekuwa na tatizo la kupost chochote kinachokuja kichwani kama wanafunzi.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,635
Likes
1,098
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,635 1,098 280
kaka mkubwa vipi tena, kuna watu wamekufungulia thread nini?

watu8 wanafunzi wakishashika pc wanatundika kila kinachokuja kichwani hapa! Hata wenzetu ambao washaotea mvi hapa nao? Hapana!
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,673
Likes
3,317
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,673 3,317 280
watu8 wanafunzi wakishashika pc wanatundika kila kinachokuja kichwani hapa! Hata wenzetu ambao washaotea mvi hapa nao? Hapana!
hahahah chalii yangu mie kama uzi siuelewi hapa CC huwa naupotezea, halafu uzuri mimi ni midfielder kisheti majukwaa yote nipo
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,635
Likes
1,098
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,635 1,098 280
Pal Catherine, tushapoteza members wengi sana wa CHIT CHAT baada ya kuona ni mathread mengi yamekaa kiutoto na mengine yamekopiwa na kupestiwa hapa aidha kutoka FB au za hapahapa za zamani!!
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,635
Likes
1,098
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,635 1,098 280
Arushaone weekend njema ..akili imeshachoka sasa

FirstLady1 mambo! Hata sivyo best ni mambo ya hapa yamezidi utoto sana. Mwingine anapost utumbo mtupu nasi twatulia tu kama wajinga? NO!
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,635
Likes
1,098
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,635 1,098 280
Hapa ndo jukwaa linaloongoza watu kuota
namimi ninampango wa leo kuota nikiota nakuja hapa kufungua sredi

amu kweli kabisa chochote hapa ruksa kutupiamo ila ninachoona tumepwaya ni creativeness kweli hapo tunafilisika!
 
Last edited by a moderator:
H

Hiroko

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
27
Likes
0
Points
0
H

Hiroko

Member
Joined Nov 13, 2012
27 0 0
Majukwaa yote yana heshima zake na kumekuwa na taratibu zinazoelekezwa; kwanza wakati wa kujiunga na JF na taratibu zingine za kila jukwaa. Pamoja na yote hayo, hapa CHIT CHAT tumekuwa na tatizo la kupost chochote kinachokuja kichwani kama wanafunzi.
Mhhhh.Napita tu hapa. Nilikuwa nawasalimu
 

Forum statistics

Threads 1,235,314
Members 474,525
Posts 29,217,809