This is Rostam I know... The Story Behind the Man

Hebu tupatie source au link 2ifuate hukohuko hii post ndugu.
 
lete hoja ,mezani kuhusu shirazi uliyoitaja jifunze kujenga hoja nafurahi kwamba umeguswa napata majibu wewe ni nani
 
Mie nadhani tusimsemee Rost kama wengine wanavyojitia kimbelembele kumsemea kwa kujita ni wazalendo-"eti kutaleta fujo".
Mie nadhani hapa pana ukweli maana ametumika kufanya calculation kuu 3 na kuzifanikisha:Calculation ya 1 ya kujiingiza katika CCM na kuwanunua wajumbe/wanachama hata kuwa eti mweka hazina (kabla ya kushtukiwa) sababu ya pesa zake hii alifafanikiwa na ya 2 pili ya kuununua uongozi wa nchi nayo amefanikiwa pia ndiyo maana pamoja na ushahidi kede kede hapelekwi mahakamani ya tatu kuuteka uchumi wetu partly amefanikiwa ingawa hapo kidogo pana tatizo. Watanzania tusilale jamani tumeingiliwa mpaka vyumbani
 
Dar Es Salaam
JF Senior Expert Member

Join DateSun Feb 2008 Posts1,536 Thanks1 Thanked 22 Times in 16 PostsRep Power



Hebu nionyeshe post ULIYOWAHI KUI"THANKS" mimi nitafuata utakachokuwa una comment kuanzia hapo.Kwanza nitaichanganua alafu nitakuwa mfuasi wako, maana wewe ni member wa muda mrefu, lakini inanitia shaka kama hauko "CCM mtindio"
 

Kwa jinsi ninavyomchukia huyu jamaa, alafu viongozi wetu wamekaa kimya, yaani naamini thread yako kwa ujumla Hata kama sio kweli ulichopost LAKINI MEEEEENGI NILIYOYASOMA YANASHABIIANA NA NINAYOYASIKIA KUHUSU JAMAA, a big THANKS
 
BORA IRAN IONDOKE VATICAN IJEE?Habari yako haina kichwa wala miguu!caspian hutumika kama outsourced co huchimba udongo kutoka site na kukabidhi kampuni husika eg barick twigacement etc bora ungesema vodacom seacom shivacom caspian vinatumalizaje watz
 
God has left Tanzania long time ago, WE WANT HIM BACK TO MAKE THIS COUNTRY SMART
 

Wewe kweli ndio MPUUZI NAMBA MOJA, we fanya mnavyofanya, ila kuna siku narudia tena kuna siku MTAKUNYWA MAJI KWA KARAI. Hata ukimbilie kwenu Irani tutakufuata huko huko
 
Munajipendekeza kusema "Mungu Ibariki Tanzania" wakati ni wachafu munanuka. Munafikiri Mungu ni mwanadamu hata kusikiliza upuuzi wenu?

Mwachieni Mungu aitwe Mungu.

Upuuzi wako wlioundika umeuona lakini? Pambaf!
 
Wewe kweli ndio MPUUZI NAMBA MOJA, we fanya mnavyofanya, ila kuna siku narudia tena kuna siku MTAKUNYWA MAJI KWA KARAI. Hata ukimbilie kwenu Irani tutakufuata huko huko

Kumbee, ni Kiherehere? Hata hujui ukiandikachoo! Nakushangaa!
 
God has left Tanzania long time ago, WE WANT HIM BACK TO MAKE THIS COUNTRY SMART

May be be God has left as you say, no argument, just a question, ok? Has God left chasing a Goddess?
 
Kwa jinsi ninavyomchukia huyu jamaa, alafu viongozi wetu wamekaa kimya, yaani naamini thread yako kwa ujumla Hata kama sio kweli ulichopost LAKINI MEEEEENGI NILIYOYASOMA YANASHABIIANA NA NINAYOYASIKIA KUHUSU JAMAA, a big THANKS

Si kila tunachosikia ni ukweli.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…