This is it!.. I'm @!#% Fed up.. atapokeaje tuzo kwa niaba yangu?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,758
Likes
7,647
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,758 7,647 280
Siku chache zilizopita Rais Mstaafu Ndg. Benjamin Mkapa alipokea tuzo ya Uongozi Duniani kutoka Taasisi ya mhifadhi wa sokwe-mtu Dr. Jane Goodall katika maadhimishisho ya miaka 30 the taasisi hiyo. Rais Mkapa aliipokea tuzo hiyo "kwa niaba ya Watanzania" kwa maneno yake mwenyewe.

Sasa, sipendi tena sitaki Rais Mkapa aendelee kuzungumza kwa niaba yangu huko nje ya nchi na kupokea tuzo kwa niaba ya Watanzania wakati ameamua kuwadharau na kuwaona hawana mpango. Kitendo cha yeye kuendelea kukaa kimya dhidi ya tuhuma mbalimbali zinazomkabili ni kitendo cha dharau, kiburi, na kisicho cha kiungwana dhidi ya watu waliompatia nafasi hiyo aliyonayo leo!!

Wakati umefika Rais Mkapa azungumzie tuhuma zote zinazomkabili zinazohusiana na utendaji kazi wake akiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano.

a. Kutumia vibaya ofisi yake kwa kufanya biashara akiwa Ikulu
b. Kutumia madaraka yake vibaya kujipatia mali kwa kutumia cheo chake na kujiingizia biashara kutoka fedha za serikali
c. Kujichumia mali za haraka haraka kwa kutumia cheo chake kama Rais

Na aseme sasa, au anyamaze milele!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
25
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 25 0
i think its clear, kachoose kunyamaza milele ! its done !
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Siku chache zilizopita Rais Mstaafu Ndg. Benjamin Mkapa alipokea tuzo ya Uongozi Duniani kutoka Taasisi ya mhifadhi wa sokwe-mtu Dr. Jane Goodall katika maadhimishisho ya miaka 30 the taasisi hiyo. Rais Mkapa aliipokea tuzo hiyo "kwa niaba ya Watanzania" kwa maneno yake mwenyewe.

Sasa, sipendi tena sitaki Rais Mkapa aendelee kuzungumza kwa niaba yangu huko nje ya nchi na kupokea tuzo kwa niaba ya Watanzania wakati ameamua kuwadharau na kuwaona hawana mpango. Kitendo cha yeye kuendelea kukaa kimya dhidi ya tuhuma mbalimbali zinazomkabili ni kitendo cha dharau, kiburi, na kisicho cha kiungwana dhidi ya watu waliompatia nafasi hiyo aliyonayo leo!!

Wakati umefika Rais Mkapa azungumzie tuhuma zote zinazomkabili zinazohusiana na utendaji kazi wake akiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano.

a. Kutumia vibaya ofisi yake kwa kufanya biashara akiwa Ikulu
b. Kutumia madaraka yake vibaya kujipatia mali kwa kutumia cheo chake na kujiingizia biashara kutoka fedha za serikali
c. Kujichumia mali za haraka haraka kwa kutumia cheo chake kama Rais

Na aseme sasa, au anyamaze milele!
Duuh Mwanakijiji nilifikiria kachua radio/podomatic awards kwa niaba yako...hehee.
Pole bana. Ila nakusikia huku usawa wa mita bandi za broadband.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,260
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,260 280
Siku chache zilizopita Rais Mstaafu Ndg. Benjamin Mkapa alipokea tuzo ya Uongozi Duniani kutoka Taasisi ya mhifadhi wa sokwe-mtu Dr. Jane Goodall katika maadhimishisho ya miaka 30 the taasisi hiyo. Rais Mkapa aliipokea tuzo hiyo "kwa niaba ya Watanzania" kwa maneno yake mwenyewe.

Sasa, sipendi tena sitaki Rais Mkapa aendelee kuzungumza kwa niaba yangu huko nje ya nchi na kupokea tuzo kwa niaba ya Watanzania wakati ameamua kuwadharau na kuwaona hawana mpango. Kitendo cha yeye kuendelea kukaa kimya dhidi ya tuhuma mbalimbali zinazomkabili ni kitendo cha dharau, kiburi, na kisicho cha kiungwana dhidi ya watu waliompatia nafasi hiyo aliyonayo leo!!

Wakati umefika Rais Mkapa azungumzie tuhuma zote zinazomkabili zinazohusiana na utendaji kazi wake akiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano.

a. Kutumia vibaya ofisi yake kwa kufanya biashara akiwa Ikulu
b. Kutumia madaraka yake vibaya kujipatia mali kwa kutumia cheo chake na kujiingizia biashara kutoka fedha za serikali
c. Kujichumia mali za haraka haraka kwa kutumia cheo chake kama Rais

Na aseme sasa, au anyamaze milele!
Huyu anafikiri bado ni Rais na ndio maana anakuwa na kiburi cha hali ya juu. Tunamtaka akajibu kwa Watanzania wote tuhuma nzito za madudu aliyoyafanya akiwa Rais wa Tanzania, pia kama kuna mali alizozipata kwa njia za haramu azirudishe zote kwa Watanzania.

Na hii tabia "ya kiguu na njia" kila wakati yuko nje ya nchi ni nani anamlipia? kama anatumia pesa za walipa kodi Watanzania ni bora aache kabisa kufuja pesa za walala hoi.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,758
Likes
7,647
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,758 7,647 280
Yaani, anachoonesha ni kilele cha kiburi.. hizi sisi watanzania wote tuna wivu au wajinga kiasi cha kwamba tunashindwa kumhoji. Nadhani Rais Kikwete aulizwe kama anaona ipo haja ya Rais Mkapa kujibu tuhuma zilizoinuliwa juu yake..
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
27
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 27 135
Taratibu tutafika Ukonga au Segerea tu, na itabidi wakalale kule.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,758
Likes
7,647
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,758 7,647 280
Kuna siku atasimama kizimbani na hapo ndipo watakapojua kuwa embe ni tunda na nyanya ni kiungio!
 
T

tz_devil

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
272
Likes
34
Points
45
T

tz_devil

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2007
272 34 45
Kwa niaba ya watanzania au kwa niaba ya familia yake na Yona? El gordo loco haoni hata aibu.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180

...poa moto mzee mwkjj, tuzo toka Taasisi ya 'mhifadhi wa sokwe-mtu', ni ujumbe tosha!!
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
16
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 16 0
mwalimu hakujua kuwa chinga haswaa chinga wa age kama ya bw mkapa ni dam dam na wazungu! Jamaa alikuwa anauza nchi kwa kusifiwa tu...
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
Mwanakijiji,
Umeshasahau Rais Kikwete alishasema kuwa Mkapa asishtakiwe, aachwe apumzike? Ndio hivyo tena...
 
J

Judy

Senior Member
Joined
Aug 13, 2007
Messages
195
Likes
1
Points
0
J

Judy

Senior Member
Joined Aug 13, 2007
195 1 0
Yaani, anachoonesha ni kilele cha kiburi.. hizi sisi watanzania wote tuna wivu au wajinga kiasi cha kwamba tunashindwa kumhoji. Nadhani Rais Kikwete aulizwe kama anaona ipo haja ya Rais Mkapa kujibu tuhuma zilizoinuliwa juu yake..
Jamani kikwete was very clear aliposema yeye hafikirii kuchunguza wala kuwashtaki marais waliopita, that means hana huo mpango kabisa. By the way Mkapa yuko busy kweenye seminar na wafanyakazi wake wa Mkapa AIDS Foundation alhamis na ijumaa kunduchi beach hotel, muda wa kujibu tuhuma hana i think.
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
26
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 26 0
Jamani kikwete was very clear aliposema yeye hafikirii kuchunguza wala kuwashtaki marais waliopita, that means hana huo mpango kabisa. By the way Mkapa yuko busy kweenye seminar na wafanyakazi wake wa Mkapa AIDS Foundation alhamis na ijumaa kunduchi beach hotel, muda wa kujibu tuhuma hana i think.
Inabidi apokelewa na mabango hapo kwenye eneo la mkutano.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
77
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 77 0
inakatisha tamaa kwamba tanzania tu ndio sehemu ambapo kama ulikuwa rais au waziri unaachwa uumzishwe! kwa maana hiyo mkubwa zaidi asieipendelea mema nchi ni kikwete alithubutu kukiri mbele ya wananchi wake kuwa hatochukuwa hatua yyote hata kama huyo rais mstaafu alimega nchi na kuitafuna:mad:
 
F

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
249
Likes
4
Points
0
F

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
249 4 0
JF ni venue ya wadadavuzi kweli? Kuna shari gani kupokea tuzo ya wanayamapori kwa niaba yetu? Pengine ingalikuwa madini ningethubutu kujiuliza rohoni.

Hana la kujibu,huyu jamaa alishasema when a'm done with Tz na CCM sintajihusisha na siasa za ndani na hiyo ndio tafsiri ya ukimya wake.

Heri yenu mnaokomalia kumshinikiza bubu wa siasa za Bongo toka 2006 alipoacha u-chairman wa chichiem aongee. Sahauni hilo halitatokea,maandamo dhidi ya mtu asiye dola wala mamlaka ni matumizi mabaya ya nguvu ya umma.
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
JF ni venue ya wadadavuzi kweli? Kuna shari gani kupokea tuzo ya wanayamapori kwa niaba yetu? Pengine ingalikuwa madini ningethubutu kujiuliza rohoni.

Hana la kujibu,huyu jamaa alishasema when a'm done with Tz na CCM sintajihusisha na siasa za ndani na hiyo ndio tafsiri ya ukimya wake.

Heri yenu mnaokomalia kumshinikiza bubu wa siasa za Bongo toka 2006 alipoacha u-chairman wa chichiem aongee. Sahauni hilo halitatokea,maandamo dhidi ya mtu asiye dola wala mamlaka ni matumizi mabaya ya nguvu ya umma.
Well said mkuu, huyo Mwakjj naona amedata sasa...
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,758
Likes
7,647
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,758 7,647 280
kusema atasema hata ikibidi kwenye kizimba.. !! if I have my way.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
390
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 390 180
hahaha imetulia hiyo. naungana na Mzee wa kijiji kukataa kuwakilishwa na mtu ambaye sina imani wala amani naye.
 
M

mboje

Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
10
Likes
0
Points
0
M

mboje

Member
Joined Oct 11, 2007
10 0 0
Tunataka ajibu, kiburi akamfanyie super model wa old moshi. Siyo watanzania wa leo.. Tunataka aje atuambie ili tuelewe ukweli asijifanye mbabe kabisaaa
 

Forum statistics

Threads 1,215,726
Members 463,375
Posts 28,557,733