The most heart breaking DNA test

The most heart breaking DNA test

Hivi hiyo ni kweli au ni Maigizo....hoyo Court mbona judge huyo kama mwendasha kipindi cha luninga ?
 
Wiki hii imekuwa ngumu sana pana thread nyingine kuna mtu kasema kabambikiwa mtoto na hii tena basi tafrani mtindo mmoja. Ila hongera BAK kutuletea maana kuna funzo kubwa wengi tumepata ingawa linafikirisha sana
 
Mkuu nimetoka kuiangalia hii video jana 'nilichoka' Nimewahurumia sana hawa watoto pamoja na baba yao mlezi. Sisi wanawake ni viumbe hatari sana.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Najuta kuangalia hii video.Wakati mwingine ni bora kutojua baadhi ya mambo.Kudadisi mno huwa kunagharimu sana.
 
Anzusha thread basi kama we mwanaume kweli au mwanamke kweli utangaze. Acha kudandia mada za watu daakeki.
vile vile kuna baazi ya wadada huwa wanaota mavuzi mkunduni mimi nina dawa zake bila kujikata napia kama una kahalufu fulani ukivua chupi ukainusa onanuka kama samaki mimi dawa yake ninayo usijari
 
Moyo unanikimbia duhhh .
Maskini baba wa watu amesha jizeekea na watoto
Wote wawili sio damu yake .
 
Moyo unanikimbia duhhh .
Maskini baba wa watu amesha jizeekea na watoto
Wote wawili sio damu yake .
It comes apoint it scares us men, when comes to confidentiality you women are the most dangerous creatures
 
Back
Top Bottom