hoyeeeee mange kumambiii hoyeeeeeee
heheheheeeeee nimecheka reo nimeona habari umeweka kwenye matandao khs yule hauzi gero amechinja watoto kule sinza hahahaaa we kweli mange kimambiiiii naanz a kuamini
senene hata bukoba zipo mange buanaArent you sane?
kabisa mukuu maana mange kimambi ndio zoazoaMambo mengine usikie redioni tu.
mange ni mange tu hata ujifiche watu tunakubamba tuu sasa mauzushi ya nini tena kwa wtoto malaika
mange mange mange mange eeee eee ee ee
not true.Dah. Hakuna kiumbe duniani anayeweza kutunza siri ili asijulikane kama mwanamke.
Wanaume wengi hatuwezi hata kumtizama mtu baada ya kumtenda vibaya.
afazali umecheka umenitia nyege bana
basi hata ungekuwa unachomekea habari za michapo kuliko kuhusisha watoto wachanga eti wamechinjwa hiyo sio nzuli
si ni vile vichanga uliandika vimechinjwa na haus gil
hapo umesema kweli mana huwa nakupenda hasa hiyo picha ulioweka ingawa sio yako najua lakini huwa naipigia puchu