donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
- Thread starter
- #21
Sure mku
Wajihadhari sana na Fitina za hapa tanzania, clouds Fm na kadhalika
Wajihadhari sana na Fitina za hapa tanzania, clouds Fm na kadhalika
Ni the mafik band mkuuNdio kina nani hawaa jamani?
Yes ni kundi ila huyo dogo mwenye vocal kali aliyeimba mwanzoni ndio nilikua namzungumziaKwani si ni kundi mkuu
Nadhan kuna mkono wao hapo ni zao la THTWajihadhari sana na Fitina za hapa tanzania, clouds Fm na kadhalika
OK nimekusoma mkuuYes ni kundi ila huyo dogo mwenye vocal kali aliyeimba mwanzoni ndio nilikua namzungumzia
THT imetoa wasanii wengiNadhan kuna mkono wao hapo ni zao la THT