The Islamc Foundation ikishirikiana na Albasra foundation ikiendelea kutoaTiba ya bure ya macho


Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,698
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,698 280
Wanaukumbi.

Taasisi ya The Islamc Foundation ikishirikiana na Albasra foundation ikiendelea kutoaTiba ya bure ya macho katika viwanja vya Hospital ya Aljomeih iliopo msamvu morogoro, kwa yeyote mwenye matatizo ya macho anaweza kufika.








 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,394
Likes
2,063
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,394 2,063 280
Nawapongeza sana na wawe na Moyo huo huo!
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,012
Likes
120
Points
160
Age
30
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,012 120 160
Mwenyezimungu awalipe mema kwa kazi njema.
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
MashaAllah
 
M

malcolm007

New Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
M

malcolm007

New Member
Joined Nov 17, 2013
1 0 0
Yu better know what yo sayin,and where yu sayin that coz this here is a public network,being cruel or being heartless is abt a person himself,those people they tryn help our ----n poor country hu celebrates 52 years of poverty,may God hve mercy on yo speech
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,652
Likes
161
Points
160
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,652 161 160
Mungu awajaze sana
 
APOSTLE JOHN SINDE

APOSTLE JOHN SINDE

Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
69
Likes
1
Points
0
APOSTLE JOHN SINDE

APOSTLE JOHN SINDE

Member
Joined Dec 7, 2013
69 1 0
Bwana azidi kuwaongoa katika njia yake
 
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,075
Likes
99
Points
145
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,075 99 145
naunga mkono hoja
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
30
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 30 145
Allah mwingi wa rehema awalipe kila la kheri ikhwaani hawa kwa harakath zao katika kuihudumia jamii ya watanzania. Mungu awakinge na kila shari na vitimbwi vya mahasidi.
 
M

mohamed moonir

New Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
M

mohamed moonir

New Member
Joined Dec 9, 2013
3 0 0
Wanaukumbi.

Taasisi ya The Islamc Foundation ikishirikiana na Albasra foundation ikiendelea kutoaTiba ya bure ya macho katika viwanja vya Hospital ya Aljomeih iliopo msamvu morogoro, kwa yeyote mwenye matatizo ya macho anaweza kufika.








[/QUOTE
 
M

mohamed moonir

New Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
M

mohamed moonir

New Member
Joined Dec 9, 2013
3 0 0
Kazi nzuri keep it up arif nahdi tunaona juhudi zako kusema ule ukweli...
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,437