The African woman is born as an Original

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,811
2,000
 

Himawari

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
2,564
2,000
God's creation.
Mbuzi mzee, hii kitu ndio inayokufanya uone thamani ya maisha!
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,785
2,000
hiyo mipaja ni mizuri sana kwa sisi wenye madodoki, wenye vibamia imekula kwao.
Mkuu kumbuka ukubwa wa mapaja si ukubwa wa mbunye,sasa hilo dodoki lako litapata taabu kupenya mbunyeni ikiwa mbunye ina diameter ndogo!
 

salito

JF-Expert Member
Dec 29, 2011
1,412
1,500
Mabinti wa africa wanatisha kwa urembo jamani,Hongereni sana mabinti.
 

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,251
2,000
Mkuu kumbuka ukubwa wa mapaja si ukubwa wa mbunye,sasa hilo dodoki lako litapata taabu kupenya mbunyeni ikiwa mbunye ina diameter ndogo!
hilo neno mbunye limenikumbusha mwaka 47 wakati nasoma umachingani secondary
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom