The African woman is born as an Original

The African woman is born as an Original

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
228346_504977792857505_244203204_n.jpg
 
Mkuu, itabidi ukubali kuwa mshenga. Naona umerudi.
 
God's creation.
Mbuzi mzee, hii kitu ndio inayokufanya uone thamani ya maisha!
 
God's creation.
Mbuzi mzee, hii kitu ndio inayokufanya uone thamani ya maisha!

Mkuu dunia bila ya urembo wa Mnyaazi Mungu wapi na wapi,,lazima na macho yafurai aisee
 
Mbuzi Mzee mambo gani haya ya kuamshana viungo vya uzazi asubuhi hii yote?
 
Last edited by a moderator:
Mbuzi Mzee mambo gani haya ya kuamshana viungo vya uzazi asubuhi hii yote?
Mkuu viungo vyako vitakuwa na matatizo kwani hata kama hujaona picha kama hizi ifikapo asubuhi na mapema kwa mwanaume lijali viungo vya uzazi vinapaswa kusimama dede!
 
hiyo mipaja ni mizuri sana kwa sisi wenye madodoki, wenye vibamia imekula kwao.
Mkuu kumbuka ukubwa wa mapaja si ukubwa wa mbunye,sasa hilo dodoki lako litapata taabu kupenya mbunyeni ikiwa mbunye ina diameter ndogo!
 
Mabinti wa africa wanatisha kwa urembo jamani,Hongereni sana mabinti.
 
Mkuu kumbuka ukubwa wa mapaja si ukubwa wa mbunye,sasa hilo dodoki lako litapata taabu kupenya mbunyeni ikiwa mbunye ina diameter ndogo!
hilo neno mbunye limenikumbusha mwaka 47 wakati nasoma umachingani secondary
 
Back
Top Bottom