Thadei Ole Mushi: Ukuta wa Mirerani unavyomkera jirani

Thadei Ole Mushi: Ukuta wa Mirerani unavyomkera jirani

Naunga mkono hoja mkuu.Mimi Naona Katika uchaguzi wa mwaka huu,JPM anayo nafasi kubwa Sana ya kujiandikia bonge la Historia..Kwa vyovyote yeye Kama yeye mpaka Sasa hata kabla ya campaign,muonekano Ni kwamba Ameshashinda urais kwa zaidi ya 60 pcnt.Hata kwa ubunge na madiwani Ni hivyohivyo kwa chama chake Cha CCM.Awaambie TU watu wa usalama waruhusu wapinzani wafanye campaign Zao bila bugudha.Police walinde TU amani kwenye campaign bila kupendelea chama chochote hata Kama Ni CCM.Hata wakati wa kuhesabu kura,KURA ZIHESABIWE TU KWA HAKI BILA UPENDELEO NA KUWEPO NA UWAZI WA KUTOSHA(Maana CCM Ni lazima kwa vyovyote vile watapata wabunge na madiwani zaidi ya 75 pcnt kwa nchi nzima).Yaani hapo,JPM Atakuwa amejitengenezea binge la History la kukumbukwa miaka 50 ijayo
Kwa hayo Hongera Rais wetu. La pili ukifanikiwa kufanya uchaguzi wa mwaka huu kuwa huru na wa haki bila vyama kuibiana kura utapata bonge ya sifa. Ninakutakia kila heri kwa kipindi chako cha pili na kuna uwezekano pia kama kijani wakiwa wengi wakakuomba kuendelea na ngwe nyingine.
 
Hivi kweli mkuu,umenikumbusha mbali Sana.Enzi za bank kuu kununua dhahabu.Baadaye 95 pcnt ya hazina YOTE ya Dhahabu ikagundulika Ni fake.Ni Nani alikuwa Rais ?? Maana alitoa xcuse ya hovyo tuu kwamba,ati imekuwa hivyo kwa vile wafanya kazi ya ununuzi dhahabu wa BOT ati hawakuwa na ujuzi wa KUTOSHA kutofautisha Dhahabu fake na original.
 
Still you have my prayers Hon JPM.
Usisahau tu kurekebisha mapungufu
uliyonayo kama binadamu.
 
TENA MAANDIKO YANASEMA

Mathayo : Mlango 7
6 Msiwape mbwa kilicho kitakatifu, wala msitupe lulu zenu mbele ya nguruwe, wasije wakazikanyaga chini ya miguu yao, wakageuka na kuwararua.

Ha ha ha ha ha
###########Napitatu########
 
Polepole wataelewa kwa nini msibanii tumaimbaa mbinguni kuna.makaoo.MAZURI sanaa lakini ukiongelea kufa atutaki....
 
Kwahiyo hujo Mererani mchimbaji Ni Laizer mwenyewe?

Maana hatusikii na wachimbaji wengine nao wakipata mawe ya mabiluoni ?
 
Wa kupinga kila kitu wakisikia hii wanaumia saaaanaaaa
Mitano kwa Jiwe INATOSHA. Kwa miaka hii mitano tu, zaidi ya trilioni 2.5 HAZIJULIKANI ZILIPO. Pesa hizo ni zaidi ya wizi wote uliofanyika kwa awamu zote tangu tulipopata uhuru, ujasiri wa kupamba na kusifu MHALIFU wa kiwango hicho unautoa wapi Mkuu?
 
Halafu ma CDM bado yanahangaika na mbwatukaji.

Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
Mitano kwa Jiwe INATOSHA. Kwa miaka hii mitano tu, zaidi ya trilioni 2.5 HAZIJULIKANI ZILIPO. Pesa hizo ni zaidi ya wizi wote uliofanyika kwa awamu zote tangu tulipopata uhuru, ujasiri wa kupamba na kusifu MHALIFU wa kiwango hicho unautoa wapi Mkuu?
 
Hapa kwenye usimamizi wa sekta ya madini Rais amekuwa makini mno na amemtua waziri muadifu na lakini
 
Ole Mushi tuambie Mnyeti alitoa wapi utajiri wa ghafla akiwa RC Manyara?
Mkuu wewe ndiye upo babati na ndiye unaweza kutueleza kwa kinagaubaga mh kuhusu huo utajiri!
 
Kama mheshimiwa raisi ananisikia basi MIMI RAMO NAMPONGEZA SANA KWA KAZI KUBWA ANAYOIFANYA YA KULINDA MALI ASILI ZA NCHI YETU YA TANZANIA,sisi ni watanzania tunatakiwa tuipende na kuilinda nchi yetu hata kwa jasho la damu.
 
Simpendi jpm sababu ni jpm,lakini kwa sababu amemua kufanya niliyoyatamani kuona yakifanyika.


Ndio sababu mimi huwa natukana sana wanaojiita wapinzani.labda wana nia nyingine na nchi hii.ila kama ni mendeleo kwanini wapingane na jamaa???
 
UKUTA UJENGWE MPAKANI WOTE WA TANZANIA NA KENYA👇

HAWA WAKENYA HATA MINOFU YA NYAMA WANANUNUA TANZANIA WANA EXPORT NJE WANASEMA WANAFUGA NG"OMBE
 
Hata hao mawazir waliopita walihujumu nchi wanatakiwa washtakiwe na wapewe adhabu kali kama fundisho, Kuna watu waliiba had twiga na Bado wapo kwenye nafas kubwakubwa
 
Back
Top Bottom