Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Status
Not open for further replies.
Duh
Magamba Yanauwana Dodoma Muda Utafika Tutajua Mbivu Na Mbichi Pia Naona Kama Hawa Ni Watu Wa Visasi Acha Wajenge Chuki Ndani Ya Chama Chao.
 
Team Membe katika ubora wako.Lowassa yupo katika tano bora.Nilikuwepo katika kikao husika.ukitaka nitakueleza kila kitu kilichozungumzwa

Mleta mada muongo wewe unajishebedua ulikuwepo wakati hakuna kikao chochote kilichoketi.
 
Wote 38 wanajadiliwa?

Na ikiwa wengine wote wanakaa kimya kusubiri busara na maamuzi ya kamati, kwa nini fisadi wenu yeye analazimisha lazima ajadiliwe. Yeye ni special kwa namna ganikuliko wengine hata aone yeye nilazima afike mwisho kwa gharama yoyote?

Kama yuko tayari kufanya fujo, kuua chama, kugawanya cc na hata kuongoza makundi ya kiharifu dhidi ya public kama hatakuwa raisi, uzalendo wake na kujali kwake maslahi ya taifa kama anavyowahadaa watu kama wewe, kuko wapi?

Hili jamaa ni jibinafsi kuliko mafisi wote. Liko tayari chama kife, jamii linayodai kutala kuisaidia eti linaihurumia, iinge kwenye machafuko, vurugu na kuhujumu amani ya watanzania kwa maslahi yake binafsi.

Weka kizuizini hili jambazi! Pu.mba.amvu kabisa!


Peleleka uharo wako kwa membe! hakatwi mtu!
 
Wote 38 wanajadiliwa?

Na ikiwa wengine wote wanakaa kimya kusubiri busara na maamuzi ya kamati, kwa nini fisadi wenu yeye analazimisha lazima ajadiliwe. Yeye ni special kwa namna ganikuliko wengine hata aone yeye nilazima afike mwisho kwa gharama yoyote?

Kama yuko tayari kufanya fujo, kuua chama, kugawanya cc na hata kuongoza makundi ya kiharifu dhidi ya public kama hatakuwa raisi, uzalendo wake na kujali kwake maslahi ya taifa kama anavyowahadaa watu kama wewe, kuko wapi?

Hili jamaa ni jibinafsi kuliko mafisi wote. Liko tayari chama kife, jamii linayodai kutala kuisaidia eti linaihurumia, iinge kwenye machafuko, vurugu na kuhujumu amani ya watanzania kwa maslahi yake binafis.

Weka kizuizini hili jambazi! Pu.mba.amvu kabisa!


Peleleka uharo wako kwa membe! hakatwi mtu!


hakuna mwenye uwezo wa kukata jina la lowasa kamwe. kingunge kawaambia lowasa akikatwa na cc patachimbika...
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom