Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Status
Not open for further replies.
nyanile

definitely mdau, mwigulu anafaa kabisa kumpokea kijiti kikwete kwa uadilifu wake na uchapakazi wake. watanzania wengi tunamuelewa mwigulu na hatuna shaka nae. Mwigulu atauzika sana kwa wananchii
 
Last edited by a moderator:
huku kukiwa na shauku ya wanachama na mashabiki wa chama hicho kujua ni nani atarithi viatu vya Jakaya,kumekuwa na maneno maneno mengi sana yakitoka vinywani mwa mashabiki na wanachama wa ccm kwamba endapo watakata majina ya watu wao wanaowataka wanahama ccm....kwa kauli hii maneno ya mwalimu yanatimia kwamba,''mpinzani wa kweli atatoka ndani ya ccm na sio nje ya ccm''
 
ccm wanachelewesha chelewesha ili kujaribu kupooza upepo wa lowasa. ccm wana option mbili tu wampitishe lowasa ama wasambaratike..
 
Jamani hadi huruma mzee wetu kukatwa kinyama hivi, timu yake tafadhari andaeni ambulance.
 
Aiseee CCM ndio habari ya Mjini kwa hizi siku... tupa kule UKAWA
 
nyanile

una maanisha uadilifu wa kutunga mikanda feki ya kigaidi?
 
Last edited by a moderator:
Uliyeanzisha hii Thread nina uhakika hujui nini maana ya BREAKING NEWS
 
Kwa jinsi huu mchakato wa CCM ulivyo ni dhahiri kuwa UKAWA bado ina safari ndefu mno ya kutawala TZ. bado wabongo wanaamini rais anatoka CCM. Ila endapo uchaguzi ungefanyika kwenye mitandao ya kijamii UKAWA wangepata ushindi wa kimbunga.
 
nyanile usiwe mvivu kufikiri mkutano mkuu ndio watamua kumpitisha mgombea wa urais na kikao hicho bado wewe hizi pumba unajifurahisha au utoto huu
 
Last edited by a moderator:
Mwigulu muda wake bado asubiri hata kama anasifa

Sifa mojawapo ni kwamba awe ameongoza katika ngazi za juu kwa mda mrefu na awe mzoefu, mwadilifu, mnyenyekevu, mtu makini. Kwa Mwigulu hayo yote bado
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom