Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Status
Not open for further replies.
wanajisumbua, jina la EL tutaliita kama hoja binafsi kwenye kikao cha halmashari kuu - ngoma bado ni mbichi.

lazima CCM ichague moja, either jina lirudi ama chama kiwafie.
 
Ni kwamba CC inalikata jina la EL. Watu wameandaliwa na EL kuvuruga mkutano mkuu, kwamba yatapotajwa majina matatu ya kupigia kura wajumbe walioandaliwa watasimama na kupiga kelele za Lowassa! Lowassa!

Mwenyekiti ataamuru wanaotaka Lowasa watoke. CCM inagawanyika katika CCM Mafisadi na CCM asili.
 
Nawe,naongelea kwenda kutafuta wapiga kura bwana,tunawatongoza tukimaliza tunawahamasisha kujiandikisha,by the time wenye nyumba wanapatana muda wa kuvuna OKOTOBA upo?Ulidhani shamba la uwele?

hahahahaaa nilidhania shamba la mchicha
 
Ladies and gentlemen's from the far east corner of CCM, I'm pleased to announce to you the top five runners who successfully screened top during CC meeting held earlier this morning at CCM Convection Centre;
1)Bilal
2)Pinda
3)Migiro AshaRose
4)Augostino Ramadhan
5)Edward Lowwasa

Thanks for your time and consideration.

Regards,
COTANGENT
Head,
Special Task Force.
 
Wanjanja siku hizi wanachagua mtu sio chama

Ukiendelea na uchama wako utalima sana

Mtu yupi?Lowassa or Membe?Hivi CCM kuna mtu anayeweza kusema hapana kwenye RUSHWA?Hebu ona MISWADA muhimu imepitishwa na wabunge wasiozidi hata robo,wamekuja kuongea habari za AKIDI kwenye MUSWADA mwepesi.Duh,halafu eti tuchague mtu,safafri hii HAPANA kwa hawa wezi wa mali za UMMA ngoja warudi GITAA wakajipange.
 
Pasco Try to be specific, marais wapo wengi, yeye atakuwa rais wa nini? Kuna rais wa TFF, Yanga, DARUSO, Masharobaro, Bongo movie nk.
Hii hatari maswali ya whatsapp hayo,tena ya vijana wa kidato cha pili kushuka chini.
 
Last edited by a moderator:
Ladies and gentlemen's from the far east corner of CCM, I'm pleased to announce to you the top five runners who successfully screened top during CC meeting held earlier this morning at CCM Convection Centre;
1)Bilal
2)Pinda
3)Migiro AshaRose
4)Augostino Ramadhan
5)Edward Lowwasa

Thanks for your time and consideration.

Regards,
COTANGENT
Head,
Special Task Force.

ww ndio umemleta uozo kabisa
 
Peleleka uharo wako kwa membe! hakatwi mtu!


Heh heh, umenikumbusha eateli mani ileeeeeee
mkuu teh teh...


images
 
hakuna mwenye uwezo wa kukata jina la lowasa kamwe. kingunge kawaambia lowasa akikatwa na cc patachimbika...
 
Katika hali ya kushangaza,mwigulu nchemba ameibuka kuwa kinara kati ya watangaza nia wote wa urais...

Ubora wake umechochewa na uadilifu wake ndani ya chama na serikali,ambapo hkn mazingira yyt yanayomzungumzia mwigulu nchemba juu ya ubadhirifu ama utendaji mbovu ktk ngazi alizowahi shikilia.
Mwigulu nchemba amekua bora na wa mfano ktk kujenga hoja makini zenye kujenga taifa na chama kwa ujumla,ni mtu mwenye uthubutu,jasiri anayesimamia maamuzi yake yaliyo makini,ni mkweli,mpenda haki na mtulivu pia mwenye hekima na busara.....

Amejaribu kulinganishwa na wagombea wengine ktk nyanja mbalimbali kama
Uchapakazi,
Uzoefu ktk chama na serikali....hapo ameonekana mwiba haswaa kutokana na nyadhifa kubwa alizotumikia ndn ya chama tena kwa mda mfupi ktk hilo amejikuta akiwapiku mbali wagombea wote...

Uadilifu....bado kete ilionekana ikimwangukia yeye akipambana vikali na jaji ramadhan pmj na mama migiro...

Lingine pia uwezo binafsi wa kisiasa....bado mwigulu alizidi kukimbiza wenzake kutokana na historia yake ya ushiriki wa aina zote za siasa.....

Zaidi ya yote ajenda aliyoibeba imegusa matumaini ya wana ccm wengi kuelekea kwa wananchi ambapo imeonekanika mwigulu nchemba ameeleweka kwa watanzania wengi kwa ajenda yake hivyo ni rahisi kuuzika pasipo na shaka...

Mwigulu nchemba anatafsiriwa kama mtu pekee asiye na makundi ndani ya CCM kiasi ambapo ana uwezo wa kuwaunganisha wana ccm wote kutoka ktk makundi yao...

Kwa ufupi amevishinda vigezo vyote 13 tena kwa kishindo haswaa...

Uhakika wa jambo ulichagizwa na kijembe cha mh rais jana wkt wa hotuba yake bungeni ambapo aliwashukuru viongozi wote aliofanya nao kazi akiwemo Edward lowasa,
Mara tu baada ya kutaja jina la lowasa JK akamalizia kwa kwa kusema mpo wengi sana na wengine ni vigogo.....tusinuniane kwa watakaokatwa....

Hapa Dodoma watu hawaamini kiasi ilianza kusikika jana baadhi ya wagombea wameanza kukata tamaa kutaka kujitoa....
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom