Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Status
Not open for further replies.
Ndugu wanajanvi, amini usiamini,. Taarifa rasmi kutoka ndani ya CC ni kuwa wafuatao wamepasua

1. Edward Lowassa
2. Dr Bilali
3.Asha Rose Mingiro
4. Augustine Ramadhani
5. Professor Mwandosya

Ngoja tuona halmashauri itakuwa je>

Kamati kuu inakutana usiku huu umepata wapi habari hii
 
Kila mtu anakuja na kudai ni habari za ndani,nafikiri tusubiri kwanza.
 
. .hahahahaa leo yanagonga yanarudi hamjielewi kabisa, mnajitekenya na kucheka wenyewe...
 
Bill Clinton nae balaa... anaimba na kucheza sana kama Gentamycine. Ila tutu kaludgi ana sauti ya kipekee sana tofauti na ekokota ambae sometyme pumzi ilikuwa inakata.. kwa TZ bado sijaona rapa kama Papii Kocha yaani kile ni kipaji cha hali ya juu mno... tusubiri Makongoro/lowasa/membe/jaji/pinda akiingia madarakani ampe msamaha

Hauamini kama NDOO inaweza ikabebwa na UPANDE WA PILI?
 
Ndugu wanajanvi, amini usiamini,. Taarifa rasmi kutoka ndani ya CC ni kuwa wafuatao wamepasua

1. Edward Lowassa
2. Dr Bilali
3.Asha Rose Mingiro
4. Augustine Ramadhani
5. Professor Mwandosya

Ngoja tuona halmashauri itakuwa je>

Listi haijakamilika bila ya waziri mkuu kwenye tano bora.
 
Ndugu wanajanvi, amini usiamini,. Taarifa rasmi kutoka ndani ya CC ni kuwa wafuatao wamepasua

1. Edward Lowassa
2. Dr Bilali
3.Asha Rose Mingiro
4. Augustine Ramadhani
5. Professor Mwandosya

Ngoja tuona halmashauri itakuwa je>

thread inajirudia wiki sasa, huna jipya?
 
kama list ni hiyo UKAWA saa mbili asubuhi siku ya uchaguzi tumeshatangaza rais
 
Apite tu ata kama anapita hadi Apollo India apite tu
 

Mkuu
Chakaza, Naendelea kusisitiza,
  1. Hakuna mtu wa kumkata Lowassa!, unless kama CCM imebadilika!.
  2. CCM sio baba wa mtu wala mama wa mtu!.
  3. Lowassa hana makosa yoyote!.
  4. Kama CCM wakimkata, na wamkate kwa haki na sio kimizengwe!.
  5. Akikatwa kimizengwe, patachimbika!.
  6. Namshauri wakimkata na yeye akate.
  7. Wanaompeleka mtu Ikulu sio CCM bali ni Watanzania.
  8. Kama CCM hawamtaki na kumkata, sisi wananchi tukimtaka tutampeleka Ikulu!.
  9. CCM siku nyingi sana kimechokwa, tena kimechokwa mpaka basi!, kuna wengi wako CCM kwa uvumilivu tuu, hivyo ikitokea sababu ya kuipiga chini CCM, kuna wengi watakuwa more than glad kuipiga chini bila huruma!.
  10. Rais wa Tanzania, 2015 ni Edward Ngoyai Lowassa!, ndani ya CCM au nje ya CCM!. Lowassa rais!.
Pasco

Upo Dodoma Mkuu Pasco,najua utakuwa unanusa nusa nini kinaendelea huko! Sie twasubiri,tumeshachoshwa na huu utitiri wa Thread za hisia za Members kila mtu anakuja na list yake!
 
Last edited by a moderator:
Vuguvugu lilopo Leo utadhani ndio hiyo siku ya uchachaguzi tunangoja majibu yatangazwe yaani nilivyo nakihoro chakujua hiyo tano bora hata siku ya uchaguzi siwezi kuwa hivi
 
Acheni utabiri subiri muda mfupi mtajua nini kinaendelea. Mmesikia ninyi wabashiri kwa maana hamna hata sifa ya kuwa watabiri
 
Ila nazani sitapiga kura mwaka huu hiyo list imeniimenikatisha tamaa sana
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom