Tetesi. Mgpmo wa madwreva wa malori kesho.

Tetesi. Mgpmo wa madwreva wa malori kesho.

Ziroseventytwo

Platinum Member
Joined
Mar 27, 2011
Posts
9,437
Reaction score
17,914
Kutakuwa na mgomo wa madereva wa malori yanayosafirisha mizigo kesho.
Nimepakia mzigo wangu kwenye lori ila nimepewa angalizo, kwamba kesho hawatashusha sababu kutakuwa na mgomo. Labda kama watafika kabla ya saa 12 ahsubuhi ndio naweza kushusha. Nimeongea na m1 wa madereva ambao huwa namtumia kanihakikishia kuwa kesho mgomo upo.
 
Kutakuwa na mgomo wa madereva wa malori yanayosafirisha mizigo kesho.
Nimepakia mzigo wangu kwenye lori ila nimepewa angalizo, kwamba kesho hawatashusha sababu kutakuwa na mgomo. Labda kama watafika kabla ya saa 12 ahsubuhi ndio naweza kushusha. Nimeongea na m1 wa madereva ambao huwa namtumia kanihakikishia kuwa kesho mgomo upo.
Kutakuwa na mgomo wa madereva wa malori yanayosafirisha mizigo kesho.
Nimepakia mzigo wangu kwenye lori ila nimepewa angalizo, kwamba kesho hawatashusha sababu kutakuwa na mgomo. Labda kama watafika kabla ya saa 12 ahsubuhi ndio naweza kushusha. Nimeongea na m1 wa madereva ambao huwa namtumia kanihakikishia kuwa kesho mgomo upo.

Mgpmo wa madwreva ni nini yarabi!!!​

 
Kutakuwa na mgomo wa madereva wa malori yanayosafirisha mizigo kesho.
Nimepakia mzigo wangu kwenye lori ila nimepewa angalizo, kwamba kesho hawatashusha sababu kutakuwa na mgomo. Labda kama watafika kabla ya saa 12 ahsubuhi ndio naweza kushusha. Nimeongea na m1 wa madereva ambao huwa namtumia kanihakikishia kuwa kesho mgomo upo.
Kila mtu ana njaa yake, tusubiri huo mgomo tuone. Ukigomea gari tajiri atampa mwezio asiye na ajira. Maisha yana changamoto nyingi.
 
Back
Top Bottom