Tendwa sasa aiangukia Chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendwa sasa aiangukia Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Sep 23, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Leo asubuhi ktk kipindi cha Nipashe cha Radio 1 Stereo Tendwa alionekana akiwabembeleza CDM wakutane naye, akitoa haja kwamba ule mkutano wa juzi kati yake na vyama hauhusiani kabisa na madai yao, hivyo anawashangaa kwa nini hawakuhudhuria mkutano, na hata vyama vingine vilivyohudhuria viliwashangaa CDM.

    Kama kawaida mtangazaji aliyekuwa akimhoji alishindwa kumuuliza swali la msingi kabisa - kwa nini yeye Tendwa, baada ya tukio la kuuwawa kwa Mwangosi alikimbilia kwenda vyombo vya habari na kutoa kauli ya moja kwa moja kuilaumu CDM kuhusiana na tukio hilo na kutishia kukifuta CDM?

    Yaani mtangazaji hakumuuliza kwa nini hata kabla ya tume ya uchunguzi kufanya kazi yake yeye aliishaamua kuwa CDM ndiyo wakosaji, hivyo kingefaa kufutwa. Pia mtangazaji hakumuuliza Tendwa kwa nini badala ya kwenda vyombo vya habari asiombe kwanza kukutana na CDM kabya ya kubwabwaja katika vyombo vya habari?

    Kwa ujumla Tendwa alionekana kama vile anawabembeleza CDM wakutane.

    Ushauri wangu: CDM wakutane na Tendwa lakini kwa sharti moja -- afute na aombe radhi kauli yake kwa vyombo vya habari kwamba CDM ndiyo mhusika wa tukio la mauaji ya Mwangosi hadi kufikia kutishia kukifuta chama.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Yule mzee nilishamweka kwenye kundi la wazee wanaozeeka vibaya.
     
  3. H

    Honey K JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongereni makamanda kwa kumkoma nyani usoni kwa kukataa ruzuku ya mafisadi kwani tutachanga senti tano tano kuikomboa nchi yetuanachaneni na ruzuku ya mafisadi! Big up kwa uamuzi huu!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    imekuwaje mkuu,wamesusia? manake niliona kwenye gazeti jana huyu mwana ccm Tendwa akiwashauri kusuia ruzuku
     
  5. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,424
    Likes Received: 3,105
    Trophy Points: 280
    Mkuu hebu eleza kitu cha kueleweka.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    anahitaji maombi John Tendwa...
     
  7. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,745
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    "Any intelligent fool can make things bigger, more complex, and more violent. It takes a touch of genius -- and a lot of courage -- to move in the opposite direction." - Albert Einstein
     
  8. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 552
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Thubutu!!! we-we-we CDM hawana ubavu wa kususia ruzuku. In fact Mbowe ataua mtu iwapo ruzuku itakatwa. Amekuwa akijenga CDM kwa lengo la kupata ruzuku zaidi, sasa iweje asuse? Ni sawa na kuwa na hisa kwenye kampuni halafu wakati wa kugawana gawiwo ususe kupokea.
     
  9. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,550
    Likes Received: 9,275
    Trophy Points: 280
    mbona hueleweki mkuu??
     
  10. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haka kazeee nakachukia mpaka akasababishwa nikapigwa ban..ndo nimerudi juzi asije akanipandisha hasira nikapigwa ban tena...
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Anazeeshwa vibaya na wanaomtumia. Na huyu sasa ndiyo atakuwa adui namba moja wa demokrasia, kutokana na kutumia dhamana aliyonayo kuikandamiza. Hata kama sisi tukimsamehe, HISTORIA haitamsamehe kamwe.
     
  12. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,062
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Walishindwa kususia shangingi la mbowe itakua ruzuku aaaaaaaaah
     
  13. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,075
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu,ila kiukweli vibabu kama tendwa vinatucost sana.....
     
  14. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani kwa busara za kawaida ili uweze kukabiliana na adui yao hautakiwi kumkimbia kwa kuwa atajua unamwogopa na atakufuata kwa njia zote ili akushinde, ni vyema wakaendelea kushiriki vikao vyote na matukio yote muhimu ili kuepusha kuacha mwanya wa kufanyika maamuzi mabaya bila wao kuelewa. Kumsusia Tendwa au chochote kinachofanywa na Tendwa ni makosa na itawagharim wao. Nawashauri waendelee kukabiliana ana kwa ana na siyo kumkimbia hiyo ni hatari kwa ustawi wao.
     
  15. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema no kukutana na mwendawazimu tendwa maana yeye anajua ninyi mnajua na watu wanajua yupo pale kwa maslahi ya Ccm hivyo yeye ni moja agenda za mabadiliko tunayoyataka yaani ili tupate democrasia ya kweli kama wenzetu ni lazima wajinga kama Tendwa wasiwepo ktk nafasi kama hiyo maana anafikiria kwa kutumia tumbo na masaburi yake hivyo makamanda msikutane na huyo mpuuzi!!!!!Aendelee kukaa na hivyo vyama vibaraka vya Ccm sio chadema chama cha ukombozi!!!
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,564
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Katika thread post mbona hakuna sehemu inayoonyesha kuwa Tendwa kaiangukia CDM?
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,550
    Likes Received: 19,884
    Trophy Points: 280
    Alikurupuka huyu mtumishi wa magamba sasa anaijutia kauli yake. Amejidhihirisha kama ni kibaraka anayetumiwa na magamba.

     
  18. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tendwa acha unafiki Chadema sio APPT-Maendeleo kwanza kusema tu utaifuta ni kulitukana taifa la vijana na wapenda mabadiliko wa nchi hii kwa kubembeleza matapishi ya mafisadi ili ushibishe tumbo lako mzandiki tendwa kila mbaya lazima aadhibiwe awe hai au kafa na ndo unachokistahili wewe na Ccm yako
     
  19. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,123
    Likes Received: 1,452
    Trophy Points: 280
    Small Mother, umerudi!
    Karibu tena.
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Bila shaka unaruhusu akili ndogo kutawala akili kubwa.
     
Loading...