Tendawili......

Tendawili......

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Posts
15,321
Reaction score
10,140
Kuna kitu cheusi kama giza na cheupe kama barafu......ni haramu kuliwa na halali kukinywa....kina herufi tano na kinaanza na neno M...kinatumika na wanaume mara TATU kwa siku na wanawake mara MOJA tu katika maisha yao yote.
JE NI KITU GANI HICHO?
 
Mimi najitolea kumpa zawadi nono atakae toa jibu...... Bishanga r u ready kupokea donge nono mwenyewe ili utupatie tu jibu,tusiumize vichwa?!
 
Last edited by a moderator:
Kuna kitu cheusi kama giza na cheupe kama barafu......ni haramu kuliwa na halali kukinywa....kina herufi tano na kinaanza na neno M...kinatumika na wanaume mara TATU kwa siku na wanawake mara MOJA tu katika maisha yao yote.
JE NI KITU GANI HICHO?

Wanawake wanakitumia mara moja tu kwa maisha yao yote?
Halafu midume kutwa mara tatu?
Ni kinini hicho Mkuu? I am veri kyuriazz kwa kweli....
 
Jibu lake ni MFANO
hakuna kitu kama hicho
ustuchezee akili
haya nipeni zawadi yangu
 
Mimi najitolea kumpa zawadi nono atakae toa jibu...... Bishanga r u ready kupokea donunajua ge nono mwenyewe ili utupatie tu jibu,tusiumize vichwa?!
Unajua 'donge nono' weye?
 
Last edited by a moderator:
Wanawake wanakitumia mara moja tu kwa maisha yao yote?
Halafu midume kutwa mara tatu?
Ni kinini hicho Mkuu? I am veri kyuriazz kwa kweli....

Oh yea.....think man think....
 
Back
Top Bottom