Yani unalima bustani kurafuta hela wakati hela unayo tayari pembeni ..walipo sema pembe mali we ulijua za mbuzi? Jiongezee nchi ishakuwa vagarant hiiJaman sis wa huku mikoani tembo imekua kero kubwa sana yaan kutwa nzima untembea na tembo hadi unaona kero,watu wanajiongeza wanalima bustani ili wajiajiri tembo wanakuja kula mazao yote na kuharibu mazao mengne
Serikali inatakiwa ichukue hatua mapema make vijana tunaweza kuchukulia kam fursa make sasa wamezidi ni mwaka wa tatu huu tunahangaika tunaomba serikal iziondoe hukuView attachment 3651589View attachment 3651589View attachment 3651590
View attachment 3651591
Poleni sana. Ingawaje mkoa wa katavi umebanwa sana na hifadhi za serikali yaani kila sehemu utaambiwa ni hifadhi.Ni
Ni uruwira
Mkuu hawa jamaa balaa usiombe wanatia hasira wanazulula sanaaa,,ni karibu na hifadhi lakini pameruhusiwa kwa kilimo kwahiyo kuwadhibiti ni shughuli sana,usipokuwa makini wanakutanguliza kwa rabbanahMpo karibu na mbuga?
Pilipili -kichaa au pilipili-mwendo kasi ni Tiba asilia. Oil chafu (Used engine oil)pia husaidia.NO sio kwamb tumeidh karibu nao ila wao ndo wanatoka hifadhi
Naona wakuu mna hamu na Jela.Shida connection unaweza kuupata mzigo lakn ukakosa pa kuuza au ukauuza bei ndogo
Mim sio chawa wa mijus mkuu
Hapo kazi mnayo!Mkuu hawa jamaa balaa usiombe wanatia hasira wanazulula sanaaa,,ni karibu na hifadhi lakini pameruhusiwa kwa kilimo kwahiyo kuwadhibiti ni shughuli sana,usipokuwa makini wanakutanguliza kwa rabbanah
Picha bila maelezo ni kutupotezea vifurushi.Jaman sis wa huku mikoani tembo imekua kero kubwa sana yaan kutwa nzima untembea na tembo hadi unaona kero,watu wanajiongeza wanalima bustani ili wajiajiri tembo wanakuja kula mazao yote na kuharibu mazao mengne
Serikali inatakiwa ichukue hatua mapema make vijana tunaweza kuchukulia kam fursa make sasa wamezidi ni mwaka wa tatu huu tunahangaika tunaomba serikal iziondoe hukuView attachment 3651589View attachment 3651589View attachment 3651590
View attachment 3651591
Hivi Tembo hawaliwi...?Jaman sis wa huku mikoani tembo imekua kero kubwa sana yaan kutwa nzima untembea na tembo hadi unaona kero,watu wanajiongeza wanalima bustani ili wajiajiri tembo wanakuja kula mazao yote na kuharibu mazao mengne
Serikali inatakiwa ichukue hatua mapema make vijana tunaweza kuchukulia kam fursa make sasa wamezidi ni mwaka wa tatu huu tunahangaika tunaomba serikal iziondoe hukuView attachment 3651589View attachment 3651589View attachment 3651590
View attachment 3651591
Lakn hapo kuna shida gani mm nimetoa kero then ili kuwaonesha kuwa kwel tembo wapo nikaamua kuweka na picha then unasema "picha bila maelezo ni kupotupotezea vifurushi" sas wew ulikua unatak maelezo gan mkuuPicha bila maelezo ni kutupotezea vifurushi.