Tell your marital status!!special to someone you love or hate or whatever

Tell your marital status!!special to someone you love or hate or whatever

nishaitwa tayari
so i am a nun

Hata moyo wangu hauniambii hivyo!Hata hivyo hongera sana,biblia yatuambia kuwa,heri yule mtu hasiyezaa maana watoto wake yule hasiyezaa,ni wengi sana kuliko wa yule anayezaa!Nun wa dhehebu gani mwallu?
 
Last edited by a moderator:
Heaven, is your situation related to that of mimi49? i do have a cure for that, i think i can uncomplicate it..... ready?

Kinda of....tofauti is I dont hate you...but before i used to hate like mimi49...

am ready for the cure...if assured that "all is well"
 
Last edited by a moderator:
Hahahahaaa!
Duh! Mkuu unafukuzia humu humu? We nouma mazee!
Believe me Mapi ukifukufukuzia ke humu jiandae na kuanikwa jukwaani japo siku moja! Ingawa itakua indirect but some members watakutambua tu!
Be real!
Show ur status!
Huo wako wewe ni utumwa a.k.a mfungwa huru! Huwezi kusema kile kilichomoyoni, instead utaongea kile ambacho unahisi utamfurahisha huyo unaemdoea!
Hii ni mbaya kwa me na mapenzi kwa ujumla!
Kama anakupenda mwache akupende kama ulivyo!
Be free!
Be real!
Umenisouma mazeee?

aaaaa sidhubutu..utanifukuzia ndege wangu buree
 
Last edited by a moderator:
Hahahahahahaaaa!
Mwekundu umekremu!
...
Mi nilisubiria kwanza kuona comment za wengine! Sio na mimi nijikite ktk comment zao! Ila niwe huru kuongea na kuepuka kusomeka kirahisi!
hahahahaaa
Si unajua tena comment za mwanzo mwanzo!
....
Back to topic!
Kiukweli kwangu imekua vigumu kumuamini ke!
Moyo wangu mwepesi kupenda na pia ni mwepesi ku-give up!
Yap! Majeraha niliyopata kuhusiana mapenzi ni makubwa sana Mwekundu! Usiulize ni athari gani zimenikuta!!
Sometimes nashindwa kuwaelewa hawa ke wanachokitaka hasa ni nini? Ku-care! Handsome! Kugegeda vizuri! Or what! Najiulizaga sana! Na sijapata jibu!
Mmmh! Nimeamua tu na mimi niwe Zombie! Yap! Mapenzi ya kukoseshana usingizi siyataki kwa kweli! Hawa watu (ke) si wa kuamini kabisaaaa!
Mungu niepushe na VVU + majanga mengine!
...
Napenda sana kutulia na ke mmoja! But maumivu ya kuwa na ke mmoja ni makubwa sana!
Mmmh! Ngoja nizeeke zeeke kwanza huenda nitapata furaha!
Sina imani nao kwa sasa!
Sipendi nijikwae tena pale nilipozoea kujikwaa!

Maekezo mengiii,,u tell ue marital status mengine baadae kidding
 
Everyone deserve to be happy..get someone and be happy..two is better than one..
 
Msijidangange kila mwanaume humu MMU ana mtu wake labda umwibie mwenzako au mshirikiane, kinachomatter zaidi ni nani shareholder mkubwa.....
Hope warembo mmenisoma
 
Hahahahahahaaaa!
Mwekundu umekremu!
...
Mi nilisubiria kwanza kuona comment za wengine! Sio na mimi nijikite ktk comment zao! Ila niwe huru kuongea na kuepuka kusomeka kirahisi!
hahahahaaa
Si unajua tena comment za mwanzo mwanzo!
....
Back to topic!
Kiukweli kwangu imekua vigumu kumuamini ke!
Moyo wangu mwepesi kupenda na pia ni mwepesi ku-give up!
Yap! Majeraha niliyopata kuhusiana mapenzi ni makubwa sana Mwekundu! Usiulize ni athari gani zimenikuta!!
Sometimes nashindwa kuwaelewa hawa ke wanachokitaka hasa ni nini? Ku-care! Handsome! Kugegeda vizuri! Or what! Najiulizaga sana! Na sijapata jibu!
Mmmh! Nimeamua tu na mimi niwe Zombie! Yap! Mapenzi ya kukoseshana usingizi siyataki kwa kweli! Hawa watu (ke) si wa kuamini kabisaaaa!
Mungu niepushe na VVU + majanga mengine!
...
Napenda sana kutulia na ke mmoja! But maumivu ya kuwa na ke mmoja ni makubwa sana!
Mmmh! Ngoja nizeeke zeeke kwanza huenda nitapata furaha!
Sina imani nao kwa sasa!
Sipendi nijikwae tena pale nilipozoea kujikwaa!
Fumba macho au ziba masikio ukishindwa kabisa mchonge wewe mwenyewe


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Msijidangange kila mwanaume humu MMU ana mtu wake labda umwibie mwenzako au mshirikiane, kinachomatter zaidi ni nani shareholder mkubwa.....
Hope warembo mmenisoma

Na wewe hivyo hivyo unamwenyewe?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom