Telegram ni bora kushinda Whatsapp Mara kumi

ymollel

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
2,871
2,000
sijaona ikizungumziwa VOICE call quality na utumiaji wa internet especially katika 2G connectivity. Ni vyema ukiongelea whatsapp na telegram pia usisahau Viber.
 

mtelezo

Member
Jan 31, 2015
47
95
Habari wanajamvi?
Kwa wale wanaojua kuumiza mioyo ya wenzi wao yaani wanaokua na pulling ya kua na wenzi zaidi ya mmoja na ukataka usishikwe ugoni hasa mamesehi au calls...
Telegram ni booonge moja la app litakalokufanya utunze heshime yako maana ina siri sana kuliko whatsapp na zinginezo..
Umetishaaaa
 

mnyaga1

Senior Member
Sep 24, 2014
182
225
unaongelea nadharia au maandiko yao tu.kama wewe ni mtumiaji wa telegram unajua kuwa huo ni uongo wa mchana.kama unatumia android fanya hivi -nenda file managera>mobile storage>telegram>telegram images/audio/video/documents yamejaa katika simu. walichofanya ni kubadilisha tu mfumo.
anachomaanisha ni, mi niliibiwa cm na nikapata cm nyingne, nikanstall upya telegram... vitu vyng vyote vya telegram vikarud... na sikua na backup yoyote... ni issue ya kudwnload tena tuu....fanya hvyo kwa whatsapp
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
19,790
2,000
anachomaanisha ni, mi niliibiwa cm na nikapata cm nyingne, nikanstall upya telegram... vitu vyng vyote vya telegram vikarud... na sikua na backup yoyote... ni issue ya kudwnload tena tuu....fanya hvyo kwa whatsapp
Hahahaha mkuu naona mahaba yamekuzidi kwenye telegram..... umesahau WhatsApp pia ina back up restore itarudisha kila kitu hata utumie simu nyingine ukiwa unafanya installation kuna phase itakutaka ufanye back up restore....
 

Bobbyray

JF-Expert Member
Dec 3, 2015
767
1,000
Daa huu uzi umenifumbua macho manake sasa napata kila kitu nilichokuwa nakitaka movies, series, music nilikuwa naangaika na magroup ya whatsapp kumbe hayana maana Telegram noma sana
 

screpa

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
9,722
2,000
Mimi naipenda zaidi WhatsApp kwakuwa nimezoea interface yake so ni user friendly kwangu, pia naupload/kudownload video/picha kwa speed nzuri nikiwa wasap kuliko telegram
 

mike2k

JF-Expert Member
May 12, 2016
681
1,000
telegram ni bora zaidi...kuna telegram channel bako kuna movie na series mbalimbali unapata
 

Gwakukahja

JF-Expert Member
Sep 26, 2015
1,022
2,000
Naipenda telegram sababu ya channel kibao una download muv na series, music hadi full album, unapata app, Unajua habar za ki technology, na mambo kibaoo...... Usur wa whatsap ni kwamba wabongo weng wanayoo baaaasi ndo sifa kubwa....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom