Tecno hata iwe ya bei gani ni tatizo tu

Tecno hata iwe ya bei gani ni tatizo tu

Mbona mimi nina tecno Phantom 8 , mwaka na nusu sasa sijaona hayo makitu.
Nilinunua 800,000/=
wambieee

wambieee

wambieee

ongeza sauti

we waache wahangaike weeee

wasifate phantom waache wahangaike na neno (pro)
 
Simu ya 800k haina fast charging, kioo LCD, Haina IP rating yoyote(ikitumbukia kwenye maji biashara imeisha), Soc yake 16nm, Camera haina OIS,


Aiseee hiyo hela ungehonga tu.... Kama mtu unazijua simu vzr huwezi kununua tecno.

mtu anasema simu haina fast charging kama simu ina charge yake nzuri na inajaa haraka hiyo Fast charging ni mbwe mbwe tu

IP rating yanini wewe? simu ikitumbukia kwenye maji meisha yeah acha iishe kwani ulinunua simu ili uingie nayo bafuni au kwenda kuogelea nayo swimming pool?

yani ukiangalia wanaoponda tecno ni wapenda show off ila hawana sababu yoyote yakusababisha umsikilize eti sio simu,Mtu aikosoe phantom 8 au phantom 9 basi nimuone?
 
mtu anasema simu haina fast charging kama simu ina charge yake nzuri na inajaa haraka hiyo Fast charging ni mbwe mbwe tu

IP rating yanini wewe? simu ikitumbukia kwenye maji meisha yeah acha iishe kwani ulinunua simu ili uingie nayo bafuni au kwenda kuogelea nayo swimming pool?

yani ukiangalia wanaoponda tecno ni wapenda show off ila hawana sababu yoyote yakusababisha umsikilize eti sio simu,Mtu aikosoe phantom 8 au phantom 9 basi nimuone?
Hata hapo kwenye fast charging,hizo simu zao zinakula sana charge kwahiyo ndio maana zinahitaji hiyo feature ya fast charge lakini Tecno haihitaji hiyo kitu kwani inakaa na charge vizuri sana...
 
Kwa takwimu ya haraka sasa km ulikuwa haujui Tecno ndio simu inayoongoza kwa kununuliwa tz hats wewe mwenyewe umeinunua ndiomaana umekuja kuiponda hapa. Simu ni saw a na nguo au gari utanunua kutokana na kipato chako wakati unaiponda kunamwingine anatamani kumiliki Tecno ya Barton na bado hajaipata kwaiyo wewe km ukiona haikufai tuache sisi tulmelizika, nayo na mambo yanaenda
 
Ukiingia Jf tunaingia pamoja owe whatsapp, instagram, Facebook , sanpchat Etc note tunaingia pamoja
 
mtu anasema simu haina fast charging kama simu ina charge yake nzuri na inajaa haraka hiyo Fast charging ni mbwe mbwe tu

IP rating yanini wewe? simu ikitumbukia kwenye maji meisha yeah acha iishe kwani ulinunua simu ili uingie nayo bafuni au kwenda kuogelea nayo swimming pool?

yani ukiangalia wanaoponda tecno ni wapenda show off ila hawana sababu yoyote yakusababisha umsikilize eti sio simu,Mtu aikosoe phantom 8 au phantom 9 basi nimuone?
Mzee TEKINO NI TAKATAKA labda nikiandika kwa herufi kubwa nitaeleweka. Naona unajaribu kuipamba wakati hamna lolote....

Hiyo phantom 8 imetoka mwaka jana mwezi wa 4 ila hata tukiilinganisha na samsung iliyotoka jan 2017 bado hiyo phantom 8 itaonekana takataka.

Mfano mdogo tu... Ni Samsung galaxy a5 2017 vs Phantom 8

1. A5 2017 imetoka mwaka 2017 ikiwa na mashmallow(6.03) lakini imeweza kuwe upgradable mpaka Oreo(8.0) wakati Phantom 8 imetoka 2018 with Nougat(7.0) na hapo ndio mwisho wake.

2. A5 shop inauzwa 700k wakati phantom 8 inauzwa 800k

3. A5 ina IP68 wakati phantom 8 haina chochote. Yaani hata ukidondosha simu kwenye maji kwa bahati mbaya ndio biashara ishakukata.

4. A5 ina 18W fast charging system wakati Phantom 8 haina fast charging kabisa. Yaani wakati mwenzako anacharge simu yake around one hour inakuwa imejaa wewe unacharge masaa matatu. Halafu eti unasema fast charging ni mbwembwe, hiki ni kituko cha karne.

5. A5 2017 ina Superamoled display wakati phatom 8 ina LCD. Haani unanunua simu gharama halafu ina Low quality. Nakuapia ukitumia simu yenye Superamoled hata mara moja tu. Hutotamani kurudi kwenye hizo takataka za LCD.

Hivyoni vichache tu. Na hapo ni melinganisha hiyo phantom na a5 2017 ambayo ni midrange tu. Kama ningelinganisha na High end basi ingekuwa ni kichefuchefu aiseee.
 
Ulichoandika hapa kinaonesha kinaonesha hujui hata maana ya fast charger. Hivi wewe unacharge simu yako masaa matatu halafu mwenzio anacharge saa 1 halafu unasema fast charger haina umuhimu?

Halafu aliyekuambia hizo simu zinakula sana charge alikudanganya. Nmetumia a7 2017 inakaa na charge kishenzi.
Hata hapo kwenye fast charging,hizo simu zao zinakula sana charge kwahiyo ndio maana zinahitaji hiyo feature ya fast charge lakini Tecno haihitaji hiyo kitu kwani inakaa na charge vizuri sana...
 
Kwa takwimu ya haraka sasa km ulikuwa haujui Tecno ndio simu inayoongoza kwa kununuliwa tz hats wewe mwenyewe umeinunua ndiomaana umekuja kuiponda hapa. Simu ni saw a na nguo au gari utanunua kutokana na kipato chako wakati unaiponda kunamwingine anatamani kumiliki Tecno ya Barton na bado hajaipata kwaiyo wewe km ukiona haikufai tuache sisi tulmelizika, nayo na mambo yanaenda
Tecno ni takataka mimi naiponda na sijawahi kutumia... Msizijua simu ndio mnasifia tecno.
 
Tecno ni smart calculator tu.
Tecno ni smart calculator tu.
Tecno ni smart calculator tu.
Tecno ni smart calculator tu.
Tecno ni smart calculator tu.
Tecno ni smart calculator tu.
Tecno ni smart calculator tu.
Tecno ni smart calculator tu.⅚
 
Mimi nmeroot simu yangu. Ndio natumia hiyo vanced youtube. Ila Ipo version kwa device ambazo hazipo rooted ila sijajua installation yake ipo vipi.

Kama kuna mtu karoot simu kwa magisk naweza kumpa tricky ila nje hapo sijui chochote. Labda hadi nikasome.
Toa trick ;ouy
 
Mimi nmeroot simu yangu. Ndio natumia hiyo vanced youtube. Ila Ipo version kwa device ambazo hazipo rooted ila sijajua installation yake ipo vipi.

Kama kuna mtu karoot simu kwa magisk naweza kumpa tricky ila nje hapo sijui chochote. Labda hadi nikasome.
Asante niko na xiaomi hapa kiboko ya wambea, nakumbuka nilikua na Youtube nzuri sana mkuu enzi za microsoft mpaka nimezisahau majina aisee zilikua poa
 
Back
Top Bottom