Chocs
JF-Expert Member
- Aug 21, 2012
- 8,447
- 4,842
Hivi kuna nini kinaendelea?
Mbona unasarandia wake za watu?!...ujue unanikosea heshima Erickb52
Last edited by a moderator:
Hahahaaaa
nilimuacha kwanza apate wakati wa kunimiss...kuanzia leo naanza kusomeka tena maana naona kama namuumiza tu mke wangu kipenzi.
BTW Mimi na Chocs ni ngumu sana kuachana au kuumizana...kwetu kila siku ni 'Valentina'
asali yako chungu............!!!
Talaka inakuhusu dadeq..
Bby kuna mtu amehack account yangu.....sio mimi ninayeandika haya mautumbo!Talaka inakuhusu dadeq..
Yan hata mi nashangaa sana..tangu unifungulie imenisimama hata hailali....lolTangu nikufungulie...mmmh ni majanga bby wangu...naletewa kesi kila leo...kuna nini?!