#TeamBazazi at WORK: Haolewi mtu hapa!

#TeamBazazi at WORK: Haolewi mtu hapa!

pole sana kwakuwa 😕😕😕, ungepitia kwashemeji yangu ,baba yake na Valentina na mwenyekiti wa cc Baba V ukaguliwe kwanza ndo utajua kinachoendelea humu

If he can't take the heat ,let him get out of the kitchen, huyu masopakyindi bado ana hangover za ushindi wao wa Malindo, alilewa sana jana.
 
Last edited by a moderator:
If he can't take the heat ,let him get out of the kitchen, huyu masopakyindi bado ana hangover za ushindi wao wa Malindo, alilewa sana jana.
Na bado 2015, hiyo ilikuwa trela.
Leo bado kimpumu kipo.
Ila nimeshauriwa kupitia kwako nikitaka hao mabinti, ah, sijui, ngoja nibaki na wale wa Lumumba!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom