Team nzima ya CHADEMA ndani ya Kahama leo mapokezi ya James Lembeli

Team nzima ya CHADEMA ndani ya Kahama leo mapokezi ya James Lembeli

Mrema mwingine aibuka kahama.....loading......please wait
 
staili aliotumia wenje kuuliza wananch wanamtaka nani imenikosha sana.
mpaka sasa lembeli ndo mbunge wakahama yeye mwenyew haja amin mpaka kavua shati hadharan

Mkuu
Ukibahatika kugombea kupitia cdm lazima ujiamini maana mpaka hapo hagawa hata mia na ana uhakika wa kushinda


Ila nalaumu sana makamanda wa kahama kwa kutokuweka update za kutosha
 
CHADEMA wamepanga kuandamana kwa bodaboda kutoka Kahama - Tinde - Kahama umbali wa km 150 kwa lengo lisilojulikana, bodaboda nyingi ni nzee zinatumia mafuta litre moja kwa km tatu hivyo kila pikipiki itatumia litre 50 sawa na shs 150,000/= ambazo waendesha bodaboda hawana labda wafadhiliwe na chama.

Itabidi kila pikipiki iwe na dumu mbili za litre 20 kila moja kwani hakuna kituo cha mafuta zaidi ya isaka na kahama na kila pikipiki inauwezo wa kujazwa mafuta litre nane tu.

Pikipiki hizi sio sport na hazina rejeta hivyo huhitaji kupozwa kwa masaa matatu kila inapotembea km 15 kwa hiyo safari hii itachukua siku tatu au nne huku shughuli za kiuchumi zikiwa zimesimama kwa msongamano wa watu na magari, hii itasababisha watoto kuwa katika hatari ya kugongwa na magari hili lilitokea katika uchaguzi mdogo wa Igunga mtoto aligongwa na fuso na kufa palepale.

Kwa mtizamo huu nashindwa kuelewa viongozi wa CHADEMA ni watu wa namna gani, safari hii akifa mtu mbowe lazima uwajibike.
We ni mwongo mkubwa labda tinga tinga ndo linaweza kutumia mafuta kiasi hicho. Kwa pikipiki za kichina hutumia lita moja na nusu kwa km mia moja. Mimi natumia prado lakini inakula km saba kwa lita , lo CCM mwaka huu hamupumui na mtakoma kulinga.
 
Lembeli.gif

Kaaazi kweli kweli...!
​
 
Vipi washapita kura za maoni? Namtaka sana Esta akasaidiane na Halima Mdee, wanaivaa saana.

Twin sisters.... Tunamkaribisha sana Mh Ester Kawe atutembelee kw pacha wake wa mjengoni...
 
Twin sisters.... Tunamkaribisha sana Mh Ester Kawe atutembelee kw pacha wake wa mjengoni...
nimeipenda ...twin sisters.. bulaya na mdee....watakua na impacts saana kwa Mabint na wamama...na pia itaondoa idea ya maccm ya kugombea vitimaalum tuu ka Sophia...
 
Loh uongo mwingine haufai lt 1 kwa 3km pikipiki? Kweli leo umejiumbua mwenyewe. Hii siyo enzi ya mwalimu
 
Mkuu
Ukibahatika kugombea kupitia cdm lazima ujiamini maana mpaka hapo hagawa hata mia na ana uhakika wa kushinda


Ila nalaumu sana makamanda wa kahama kwa kutokuweka update za kutosha

Kwakweli tunawashukuru sana makamanda kwa kuonyesha njia
 
Back
Top Bottom