Team nzima ya CHADEMA ndani ya Kahama leo mapokezi ya James Lembeli

Team nzima ya CHADEMA ndani ya Kahama leo mapokezi ya James Lembeli

ha ha ha,bavicha kwa maigizo bana....
wale wagombea udiwani wa ukawa kishimba kishawatafutia kazi africa kusini kwenye supermarket zake,wala hata hawagombei,wanazuga tu..
 
staili aliotumia wenje kuuliza wananch wanamtaka nani imenikosha sana.
mpaka sasa lembeli ndo mbunge wakahama yeye mwenyew haja amin mpaka kavua shati hadharan

Mkuu hiyo yote ni raha ya ushindi,wakati ccm wanatafuta ndimu ziko wapi cdm tunafurahia maisha
 
Tatizo mnahangaika na vichaa.. wacha wajifariji haya ni mafuriko!
 
Tunawapongeza sana wana wa kahama

Mkuu tupo pamoja ktk hilo... Itokeapo wananchi kujitambua ni baraka tele toka kwa Mwenyenzi Mungu...
Milango ya ufahamu imefunguka kw wananchi wa Kahama.
 
image.jpg
 
Tinde kwenda kahama km 150?
pikipiki lita moja km 3!
pikipiki kupozwa kila baada ya mwendo wa km 15? Eeh!
 
kinglion inatumia lita mmoja kwa kilometa 48 na hii ni push road lakini teeming chain ni kilometers 60 kwa lita sasa mleta mada umevurugwa na tunawasubir mwembe yanga maandamano yataanzia kimala.........................
 
sio tinde tena, hayo mapokezi sawa. mbona karuka kupita mwakata hadi leo watu wanalala kwenye mahema huku cement na bati za slaa ziko stoo. Nilitegemea angeanza na kuweka jiwe la msingi kuashiria ujenzi wa nyumba za waathirika.
Imekuwaje hao waanga hawajajengewa? Amiri Jeshi nakumbuka aliagiza ujenzi ufanywe na Jeshi!
 
na pikipik hupozwa engine kwa umbali usio pungua kilometers 300 hizo ni push road. lakin pikipik cc 250 teeming chain na 150 normal hutembea zaid ya hizo twajwa
 
ahaaaa Tanesco wamwrudisha baaada ya taarifa kuwa imepita!
 
Leo nyoka aliyevua gamba akiwa nyamagana ametoa ka msemo "kama hujawahi ona nyeti ya kuku kampulize" wakuu mm nashindwa kabisa kuelewa anamaanisha nini.. wale wataalamu wa misemo tiririkeni
 
Back
Top Bottom