Team Magufuli tukutane hapa tushangilie ushindi!

jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,697
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,697 2,000
Ni wazi ndani ya JF kulikuwa na battle kubwa ya kushawishi umma nani ni nani kati ya Rais mteule Magufuli na mshindwa Lowassa.

Team Magufuli kwa kifupi iliwakilishwa na

mimi mwenyewe, MwanaDiwani Mr Emmy Mr Chin na @kwedi kwazu

nawaalika wote tuje kushangilia ushindi
 
Last edited by a moderator:
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,697
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,697 2,000
Hata wale Team mabadiliko mje kutupongeza
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
9,098
Points
2,000
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
9,098 2,000
Ni wazi ndani ya JF kulikuwa na battle kubwa ya kushawishi umma nani ni nani kati ya Rais mteule Magufuli na mshindwa Lowassa.

Team Magufuli kwa kifupi iliwakilishwa na

mimi mwenyewe, MwanaDiwani Mr Emmy Mr Chin na @kwedi kwezu

nawaalika wote tuje kushangilia ushindi
HAPA KAZI TU,ikulu ni mahala patakatifu,Magufuli Oyeee,CCM Oyeee
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,573
Points
2,000
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,573 2,000
ccm mbele kwa mbeleeeeeeeeeeeeeee
 
B

BADO MMOJA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2012
Messages
1,878
Points
2,000
B

BADO MMOJA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2012
1,878 2,000
Ni wazi ndani ya JF kulikuwa na battle kubwa ya kushawishi umma nani ni nani kati ya Rais mteule Magufuli na mshindwa Lowassa.

Team Magufuli kwa kifupi iliwakilishwa na

mimi mwenyewe, MwanaDiwani Mr Emmy Mr Chin na @kwedi kwezu

nawaalika wote tuje kushangilia ushindi

Wapi maana hata mimi BADO MMOJA NILIKUWA FRONT LINE KUSHAMBULIA TEAM FISADI
 
P

putin v

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
649
Points
195
P

putin v

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
649 195
I appreciate kazi nzuri ya JINGALAO.. MWANADIWANI and Mr CHIN...... you guys were the stars..... I salute you guys..... mlikuwa mnapambana na kundi la maharamia 160 ambao full time walikuwa wako online wakitumia AVTAR tofauti tofauti lakini mliweza kuwabana nisha...... NIMEMALIZA KAZI YANGU KANDA YA ZIWA ....narudi katika maisha yangu ya kawaida na sitasikika mara kwa mara tena kwenye huu ulingo...I will miss you guys big time!
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
17,665
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
17,665 2,000
Ni wazi ndani ya JF kulikuwa na battle kubwa ya kushawishi umma nani ni nani kati ya Rais mteule Magufuli na mshindwa Lowassa.

Team Magufuli kwa kifupi iliwakilishwa na

mimi mwenyewe, MwanaDiwani Mr Emmy Mr Chin na @kwedi kwezu

nawaalika wote tuje kushangilia ushindi
Wameisoma namba CCM mbele kwa mbele.Magufuli hoyeeeeeeeeeee Lowasa ziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
M

musami

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
1,425
Points
1,225
M

musami

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2011
1,425 1,225
Ndembendembe chaliiiii kifo cha mende -kwa sauti ya Babu Duni
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Points
1,500
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 1,500
Mbona thread imegoma kusonga?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,407
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,407 2,000
Kuna mtu kanitumia sms inasema:

"Mahaba Pemba hapa Pombe Tu!"

Imebidi nicheke nikitaka nisitake.
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,905
Points
2,000
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,905 2,000
Akili yako kama mbuzi ww bibi..huna lolote munafquna
 
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,869
Points
2,000
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,869 2,000
Mnasherehekea lakini mtaisoma namba wakati wenzenu wanatanua na pesa zenu. Unajua mwenye kipato cha chini, asiye na kazi, wagonjwa wanaoshindwa hata hela ya kumwonea daktari, wanoshindwa mlo mmoja kwa siku ndiyo watakayoisoma namba na ushindi huu. Sisi tuko poa.
Ni wazi ndani ya JF kulikuwa na battle kubwa ya kushawishi umma nani ni nani kati ya Rais mteule Magufuli na mshindwa Lowassa.

Team Magufuli kwa kifupi iliwakilishwa na

mimi mwenyewe, MwanaDiwani Mr Emmy Mr Chin na @kwedi kwezu

nawaalika wote tuje kushangilia ushindi
 
M

Mr Emmy

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,219
Points
1,500
M

Mr Emmy

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,219 1,500
Umoja ni ushindi hapa kazi tu, umemsahau pia mkuu lizaboni
Ni wazi ndani ya JF kulikuwa na battle kubwa ya kushawishi umma nani ni nani kati ya Rais mteule Magufuli na mshindwa Lowassa.

Team Magufuli kwa kifupi iliwakilishwa na

mimi mwenyewe, MwanaDiwani Mr Emmy Mr Chin na @kwedi kwezu

nawaalika wote tuje kushangilia ushindi
 
mende 2014

mende 2014

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2014
Messages
766
Points
225
mende 2014

mende 2014

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2014
766 225
Magufuli hoyeeeeeeeee
Ccm hoyeeeeeeeeeeeee
 

Forum statistics

Threads 1,326,414
Members 509,499
Posts 32,221,180
Top