Team Magufuli tukutane hapa tushangilie ushindi!

jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,697
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,697 2,000
I appreciate kazi nzuri ya JINGALAO.. MWANADIWANI and Mr CHIN...... you guys were the stars..... I salute you guys..... mlikuwa mnapambana na kundi la maharamia 160 ambao full time walikuwa wako online wakitumia AVTAR tofauti tofauti lakini mliweza kuwabana nisha...... NIMEMALIZA KAZI YANGU KANDA YA ZIWA ....narudi katika maisha yangu ya kawaida na sitasikika mara kwa mara tena kwenye huu ulingo...I will miss you guys big time!

MwanaDiwani alipambana sana yaani majukumu ya jukwaani na mtandaoni ili kuwaletea watanzania kilicho bora
 
Last edited by a moderator:
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,381
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,381 2,000
Kweli tujipongeze na kuwapongeza waliopigana kiume mpaka rais wetu kuingia magogoni.
 
M

MANTONGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
527
Points
250
M

MANTONGA

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
527 250
Na wengi walitudhihaki wakidhani shekeli itashinda ukweli
 
N

nosimo

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
251
Points
0
N

nosimo

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
251 0
Waacheni waandamane ooooh! CCM mbele kwa mbele.
 
Manjagata

Manjagata

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
4,396
Points
2,000
Manjagata

Manjagata

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
4,396 2,000
Kweli aisee Lizaboni
sijui imekuaje nikamsahau.
Wakuu wa wilaya wanatafutwa wenye CV za maana, sasa wewe na CV yako ya chupi na tako utapata kweli hiyo nafasi?
 
Last edited by a moderator:
M

Mugisher

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
395
Points
225
M

Mugisher

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
395 225
Ni wazi ndani ya JF kulikuwa na battle kubwa ya kushawishi umma nani ni nani kati ya Rais mteule Magufuli na mshindwa Lowassa.

Team Magufuli kwa kifupi iliwakilishwa na

mimi mwenyewe, MwanaDiwani Mr Emmy Mr Chin na @kwedi kwezu

nawaalika wote tuje kushangilia ushindi
Faiza Foxy huwezi kumuacha katika kundi hili. Yeye alikuwa jembe langu ktk kupambana na mazombie.
 
Last edited by a moderator:
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
2,967
Points
2,000
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
2,967 2,000
Ni wazi ndani ya JF kulikuwa na battle kubwa ya kushawishi umma nani ni nani kati ya Rais mteule Magufuli na mshindwa Lowassa.

Team Magufuli kwa kifupi iliwakilishwa na

mimi mwenyewe, MwanaDiwani Mr Emmy Mr Chin na @kwedi kwezu

nawaalika wote tuje kushangilia ushindi
Mkuu umenisahau
 
Last edited by a moderator:
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
31,839
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
31,839 2,000
mulifanya kazi nzuri sana,mujikusanye kesho nikawambulishe kwa muheshimiwa pale ikulu
 
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
2,967
Points
2,000
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
2,967 2,000
mulifanya kazi nzuri sana,mujikusanye kesho nikawambulishe kwa muheshimiwa pale ikulu
Lengo halikuwa hilo. lengo lilikuwa kuhakikisha fisadi, mwizi, mla rusha na mgongwa hatii miguu magogoni
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,697
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,697 2,000
Faiza Foxy huwezi kumuacha katika kundi hili. Yeye alikuwa jembe langu ktk kupambana na mazombie.

faiza Foxy bila kukusahau
 
Last edited by a moderator:
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,697
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,697 2,000
Naona tutaendelea kusheherekea kwa miaka mitano na zaidi
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,684
Points
2,000
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,684 2,000
Duh....watu wako kazini...mashangilio mwisho ilikuwa oktoba 25
 
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
3,827
Points
2,000
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
3,827 2,000
Hata mimi usinisahau. Maguli ni FUNDI WA UKWELI
 
M

MANTONGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
527
Points
250
M

MANTONGA

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
527 250
Imani hujenga imani team magufuli tuliamini kwa mh.raisi kwa yote yale aloyatenda na kusema na anaendelea kujenga imani kwa watanzania na kuthibitisha alokuwa akisema bravo raisi tunaaminia songa mbele umma upo nawe
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,697
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,697 2,000
Bila kumsahau Mkamba Mmasai
 
Last edited by a moderator:
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,697
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,697 2,000
Mkuu idawa bila kukusahau
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,326,445
Members 509,514
Posts 32,222,165
Top