Team Magufuli tukutane hapa tushangilie ushindi!

idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
22,270
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
22,270 2,000
Mkuu idawa bila kukusahau
Shukrani mkuu mimi nilipishana na Lowasa mlangoni yeye anaingia Chadema mimi natoka, Nafurahi kuona kura yangu ikifanya maajabu serikalini.

Mungu amlinde Magufuli!
 
Last edited by a moderator:
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
3,617
Points
2,000
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
3,617 2,000
Mnashangilia bao la mkono sio ushindi. Tena shangilieni sana maana inaweza ikawa mara yenu ya mwisho. Zanzibar hamna jinsi nyingine bali kukubali kushindwa.
 

Forum statistics

Threads 1,326,414
Members 509,499
Posts 32,221,180
Top